valentis 1.0 - en to fil translation catalogue (1307 entries)

en: %1$s Font Size
fil: %1$s Laki ng Font

en: %1$s Text Color
fil: %1$s Kulay ng Font

en: %1$s Letter Spacing
fil: %1$s Agwat sa Titik

en: %1$s Line Height
fil: %1$s Taas ng Linya

en: %1$s All Caps
fil: %1$s Lahat Malaking Titik

en: Off
fil: I-off

en: On
fil: I-on

en: Background Color
fil: Kulay sa Background

en: Background Image
fil: Larawan sa Background:

en: Upload an image
fil: Mag-upload ng larawan

en: Choose a Background Image
fil: Pumili ng Larawan sa Background

en: Set As Background
fil: I-set bilang Background

en: Use Border
fil: Gumamit ng Border

en: No
fil: Hindi

en: Yes
fil: Oo

en: Border Color
fil: Kulay ng Border

en: Border Width
fil: Lapad ng Border

en: Border Style
fil: Estilo ng Border

en: Custom Margin
fil: Custom na Margin

en: Custom Padding
fil: Custom na Padding

en: Use Custom Styles for %1$s
fil: Gamitin Custom Estilo para sa %1$s

en: %1$s Text Size
fil: %1$s ang Sukat ng Teksto

en: %1$s Background Color
fil: %1$s Kulay ng Background

en: %1$s Border Width
fil: %1$s Border Lapad

en: %1$s Border Color
fil: %1$s Kulay ng Border

en: Add %1$s Icon
fil: Idagdag %1$s Icon

en: %1$s Icon Color
fil: %1$s Kulay ng Icon

en: %1$s Icon Placement
fil: %1$s Placement Icon

en: Right
fil: Kanan

en: Left
fil: Kaliwa

en: Only Show Icon On Hover for %1$s
fil: Ipakita ang Icon Sa Mag para sa %1$s Only

en: %1$s Hover Text Color
fil: %1$s Kulay ng Teksto Pasadahan

en: %1$s Hover Background Color
fil: %1$s Kulay ng Background Pasadahan

en: %1$s Hover Border Color
fil: %1$s Kulay ng Border Pasadahan

en: %1$s Hover Border Radius
fil: %1$s Pasadahan Border Radius

en: %1$s Hover Letter Spacing
fil: %1$s Pasadahan Letter Spacing

en: Before
fil: Bago

en: Main Element
fil: Pangunahing Elemento

en: After
fil: Pagkatapos

en: Hex Value
fil: Value ng Kulay

en: Choose Custom Color
fil: Pumili ng Custom na  kulay

en: Upload
fil: I-upload

en: Choose image
fil: Pumili ng larawan

en: Set image
fil: I-set ang larawan

en: Top
fil: Pinakaitaas

en: Bottom
fil: Ibaba

en: General Settings
fil: Mga Pangkalahatang Setting

en: Advanced Design Settings
fil: Mga Advanced na Setting ng Disenyo

en: Custom CSS
fil: Custom na CSS

en: You don't have sufficient permissions to access the settings
fil: Wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang mga setting

en: Here you can define the content that will be placed within the current tab.
fil: Dito, maaari mong tukuyin ang content na ilalagay sa loob ng kasalukuyang tab.

en: Add New Item
fil: Magdagdag ng Bagong Item

en: Add New %s
fil: Magdagdag ng Bago %s

en: %1$s %2$s Settings
fil: %1$s %2$s Mga Setting

en: Parallax Method
fil: Paraan sa paggamit ng Parallax

en: True Parallax
fil: Totoong Parallax

en: CSS Class
fil: Klase ng CSS

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
fil: Ang post na ito ay protektado ng password. Ilagay ang password upang makita ang mga komento.

en: 0 Comments
fil: 0 Komento

en: 1 Comment
fil: 1 Komento

en: Comments
fil: Mga Komento

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
fil: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mga Mas Lumang Komento

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
fil: Mga Mas Bagong Komento <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Submit Comment
fil: I-sumite ang Komento

en: Submit a Comment
fil: Magsumite ng Komento

en: Leave a Reply to %s
fil: Mag-iwan ng Sagot sa %s

en: Add New Layout
fil: Magdagdag ng Bagong Layout

en: Edit Layout
fil: I-edit ang Layout

en: New Layout
fil: Bagong Layout

en: All Layouts
fil: Lahat ng Layout

en: View Layout
fil: Tingnan ang Layout

en: Search Layouts
fil: Maghanap ng mga Layout

en: Nothing found
fil: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
fil: Walang nahanap sa Trash

en: Scope
fil: Saklaw

en: Layout Type
fil: Uri ng Layout

en: Module Width
fil: Lapad ng Module

en: Category
fil: Kategorya

en: <strong>%1$s</strong> widget area has been created. You can create more areas, once you finish update the page to see all the areas.
fil: <strong>%1$s</strong> (na) dako ng widget ang nagawa. Maaari kang gumawa ng mas marami pang dako kapag natapos mo na ang pag-a-update sa page upang makita mo ang lahat ng dako.

en: Replace the existing content with loaded layout
fil: Palitan ang umiiral nang content ng bagong layout

en: Load
fil: I-load

en: Delete
fil: I-delete

en: You have not saved any items to your valentis Library yet. Once an item has been saved to your library, it will appear here for easy use.
fil: Wala ka pang nai-sa-save ng mga item sa iyong DiviLibrary. Kapag ang item ay nai-save na sa iyong library, lalabas ito dito para sa madaling paggamit.

en: Configuration error
fil: Error Configuration

en: Please enter first name
fil: Mangyaring ipasok ang unang pangalan

en: Incorrect email
fil: Maling email

en: Configuration error: List is not defined
fil: Error Configuration: Listahan ay hindi tinukoy

en: Subscribed - look for the confirmation email!
fil: Nakapagsubscribe na - hanapin ang email ng kumpirmasyon!

en: Configuration error: api key is not defined
fil: Error Configuration: api key ay hindi tinukoy

en: Aweber: Wrong configuration data
fil: Aweber: data Maling configuration

en: Nonce failed.
fil: Nabigo ang sugo ng papa.

en: Authorization code is empty.
fil: Authorization code ay walang laman.

en: Authorization code is invalid. Try regenerating it and paste in the new code.
fil: Authorization code ay hindi wasto. Subukan regenerating ito at i-paste sa bagong code.

en: Aweber API Exception
fil: Exception ng Aweber API

en: Type
fil: Uri

en: Message
fil: Mensahe

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Nonce failed
fil: Nabigo ang sugo ng papa

en: Projects
fil: Proyekto

en: Project
fil: Proyekto

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Add New Project
fil: Magdagdag ng Bagong Project

en: Edit Project
fil: I-edit ang Proyekto

en: New Project
fil: Bagong Project

en: All Projects
fil: Lahat ng Proyekto

en: View Project
fil: Tingnan Project

en: Search Projects
fil: Search Proyekto

en: Project Categories
fil: Mga Project

en: Project Category
fil: Category Project

en: Search Categories
fil: Search Kategorya

en: All Categories
fil: Lahat ng Kategorya

en: Parent Category
fil: Magulang Kategorya

en: Parent Category:
fil: Magulang Kategorya:

en: Edit Category
fil: Mag-edit ng Kategorya

en: Update Category
fil: Update Kategorya

en: Add New Category
fil: Magdagdag ng Bagong Kategorya

en: New Category Name
fil: Bagong Pangalan ng Kategorya

en: Categories
fil: Kategorya

en: Project Tag
fil: Tag Project

en: Search Tags
fil: Hanapin Tags

en: All Tags
fil: Lahat ng Tags

en: Parent Tag
fil: Parent na Tag

en: Parent Tag:
fil: Parent na Tag:

en: Edit Tag
fil: I-edit ang Tag

en: Update Tag
fil: I-update ang Tag

en: Add New Tag
fil: Magdagdag ng Bagong Tag

en: New Tag Name
fil: New Name Tag

en: Tags
fil: Mga Tag

en: You are using the %1$s plugin. We recommend clearing the plugin cache after updating your theme.
fil: Ikaw ay gumagamit ng %1$s na plugin. Minumungkahi naming linisin ang plugin cache matapos iupdate ang iyong tema.

en: Clear Plugin Cache
fil: Linisin ang Plugin Cache

en: Builder files may also be cached in your browser. Please clear your browser cache.
fil: Ang mga builder file ay maaari ring i-cache sa iyong browser. Pakilinis ang iyong browser cache.

en: Clear Browser Cache
fil: Linisin ang Browser Cache

en: Builder Cache Warning
fil: Babala sa Builder Cache

en: The valentis Builder has been updated, however your browser is loading an old cached version of the builder. Loading old files can cause the builder to malfunction.
fil: Ang valentis Builder ay naupdate na, gayunman ang iyong browser ay nagloload ng lumang na-cache na bersyon ng builder. Ang pagloload ng mga lumang file ay maaaring maging sanhi upang hindi gumana ang builder.

en: Reload The Builder
fil: Ireload Ang Builder

en: If you have cleared your plugin cache and browser cache, but still get this warning, then your files may be cached at the DNS or Server level. Contact your host or CDN for assistance.
fil: Kung nalinis mo na ang iyong plugin cache at browser cache, subalit natatanggap pa rin ang babalang ito, maaaring ang iyong mga file ay na-cache sa lebel ng DNS o server. Kontakin ang iyong host o CDN para sa tulong.

en: valentis Builder Timeout
fil: Timeout ng valentis Builder

en: Save & Exit
fil: I-save & Lumabas

en: You have WP_DEBUG enabled. Please disable this setting in wp-config.php
fil: Pinapagana mo ang WP_DEBUG. Pakidisable ang setting na ito sa wp-config.php

en: Disable Debug Mode
fil: Idisable ang Debug Mode

en: You are using third party plugins. Try disabling each plugin to see if one is causing a conflict.
fil: Ikaw ay gumagamit ng mga ikatlong partido na plugin. Subukang idisable ang bawat plugin upang makita kung mayroong isang nagdudulot ng hindi pagkakasundo.

en: Manage Your Plugins
fil: Pamahalaan ang Iyong mga Plugin

en: You are using an outdated version of WordPress. Please upgrade.
fil: Ikaw ay gumagamit ng lipas na bersyon ng WordPress. Pakisuyong mag-upgrade.

en: Upgrade WordPress
fil: I-upgrade ang WordPress

en: Please increase your PHP Memory Limit to 128M. You can return the value to default via the valentis Theme Options in the future
fil: Pakidagdagan ang Limitasyon ng Memorya ng iyong PHP tungo sa 128M. Maaari mong ibalik ang halaga sa default sa pamamagitan ng mga Opsyon sa Tema ng valentis sa hinaharap

en: Increase Your Memory Limit Now
fil: Itaas ang Limitasyon ng iyong Memorya Ngayon

en: You are using an outdated version of the theme. The latest version is %1$s
fil: Ikaw ay gumagamit ng lipas na bersyon ng tema. Ang pinakabagong bersyon ay %1$s

en: Upgrade
fil: Iupgrade

en: Disable Memory Limit Increase
fil: I-disable ang Pagtaas ng Limitasyon ng Memorya

en: valentis Role Editor Settings
fil: Mga Setting ng valentis Role Editor

en: valentis Builder Layout
fil: Layout ng valentis Builder

en: valentis Builder Layouts
fil: Mga Layout ng valentis Builder

en: Please, check the fields below to make sure you entered the correct information.
fil: Mangyaring suriin ang mga patlang sa ibaba upang tiyakin na iyong ipinasok ang tamang impormasyon.

en: Please, fill in the following fields:
fil: Mangyaring, punan ang mga sumusunod na patlang:

en: Please, fix the following errors:
fil: Pakiusap, ayusin ang mga sumusunod na pagkakamali:

en: Invalid email
fil: Di-wastong email

en: Prev
fil: Nauna

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: You entered the wrong number in captcha.
fil: Maling numero ang nailagay mo sa captcha.

en: Unauthorized access. Preview cannot be accessed outside %1$s.
fil: Di-awtorisadong pag-access. Hindi ma-access Preview labas na %1$s.

en: Your memory limit has been increased
fil: Naitaas na ang limitasyon ng iyong memorya

en: Your memory limit can't be changed automatically
fil: Hindi mapalitan nang awtomatiko ang limitasyon ng iyong memorya

en: Name
fil: Pangalan

en: If defined, this image will be used as the background for this module. To remove a background image, simply delete the URL from the settings field.
fil: Kung natukoy, ang larawang ito ay gagamitin bilang background ng modyul na ito. Upang mag-alis ng larawan sa background, i-delete lang ang URL mula sa field ng mga setting.

en: Here you can choose whether or not use parallax effect for the featured image
fil: Dito maaari kang pumili kung gagamitin ang parallax effect o hindi para sa tampok na larawan

en: Here you can choose which parallax method to use for the featured image
fil: Dito maaari kang pumili kung anong paraan ng parallax ang gagamitin para sa tampok na larawan

en: Adjust padding to specific values, or leave blank to use the default padding.
fil: Iayos ang padding sa tiyak na agwat, o iwanang bakante para gamitin ang default na padding.

en: Thanks for contacting us
fil: Salamat sa pagkontak sa amin

en: Submit
fil: Isumite

en: Day(s)
fil: (Mga) Day

en: Day
fil: Araw

en: Hour(s)
fil: (Mga) Hour

en: Hrs
fil: Ors

en: Minute(s)
fil: (Mga) minuto

en: Second(s)
fil: Second (s)

en: Sec
fil: Seg

en: First Name
fil: Pangalan

en: Last Name
fil: Apelyido

en: All
fil: Lahat

en: Login
fil: Mag-login

en: Log out
fil: Mag-log out

en: Forgot your password?
fil: Nalimutan mo ba ang password?

en: Save
fil: I-save

en: Update Gallery
fil: I-update ang Gallery

en: Find
fil: Hanapin

en: Geocode was not successful for the following reason
fil: Hindi  gumana ang geocode dahil sa sumusunod

en: Geocoder failed due to
fil: Hindi gumana ang geocoder dahil sa

en: No results found
fil: Walang nahanap na mga resulta

en: Invalid Pin and address data. Please try again.
fil: Hindi valid na Pin at data sa address. Paki-subukang muli.

en: Generate From Video
fil: Kunin mula sa Video

en: Undo
fil: Pawalang-bisa

en: Redo
fil: Ready

en: Lock
fil: I-lock

en: Unlock
fil: I-unlock

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Paste
fil: Paki

en: Disable
fil: Huwag paganahin ang

en: Enable
fil: Paganahin

en: Save to Library
fil: I-save sa Library

en: Section
fil: Seksyon

en: Disable Global
fil: Idisable ang Global

en: Insert Module
fil: Magsingit ng Modyul

en: Insert Columns
fil: Magsingit ng mga Column

en: New Module
fil: Bagong Module

en: New Row
fil: Bagong Row

en: Add From Library
fil: Idagdag Galing sa Library

en: Fullwidth
fil: Ganap na lapad

en: Clear Layout
fil: I-clear ang Layout

en: Load From Library
fil: I-load Galing sa Library

en: Predefined Layouts
fil: Mga Layout na buo na

en: Include General Settings
fil: Isama ang mga Pangkalahatang Setting

en: Include Advanced Design Settings
fil: Isama ang mga Advanced Setting ng Design

en: Include Custom CSS
fil: Isama ang Custom na CSS

en: Select category(ies) for new template or type a new name ( optional )
fil: Pumili ng kategorya o mga kategorya para sa bagong template o mag-type ng bagong pangalan (opsyonal)

en: Template Name
fil: Pangalan ng Template

en: Selective Sync
fil: Pinipiling Sync

en: Please select at least 1 tab to save
fil: Mangyaring pumili ng kahit 1 tab para ma-i-save.

en: Make this a global item
fil: Gawin itong pangkalahatang item

en: Create New Category
fil: Gumawa ng Bagong Kategorya

en: Save your current page to the valentis Library for later use.
fil: I-save ang iyong kasalukuyang pahina sa DiviLibrary para sa paggamit mamaya.

en: You do not have permission to edit the module, row or section in this split test.
fil: Ikaw ay walang pahintulot na baguhin ang modyul, hanay o seksyon sa split test na ito.

en: A split testing goal cannot be moved inside of a split testing subject. To perform this action you must first end your split test.
fil: Ang isang layunin sa split testing ay hindi maaaring ilipat sa loob ng isang split testing subject. Upang maisagawa ang aksyong ito, kailangan mo munang tapusin ang iyong split test.

en: A split testing subject cannot be moved inside of a split testing goal. To perform this action you must first end your split test.
fil: Ang isang split testing subject ay hindi maaaring ilipat sa loob ng isang layunin sa split testing. Upang maisagawa ang aksyong ito, kailangan mo munang tapusin ang iyong split test.

en: Once set, a goal that has been placed inside a split testing subject cannot be moved outside the split testing subject. You can end your split test and start a new one if you would like to make this change.
fil: Sa sandaling naitakda na, ang isang bagong layunin na nailagay sa loob ng isang split testing subject ay hindi na maaaring ilipat sa labas ng split testing subject. Maaari mong tapusin ang iyong split test at magsimula ng panibago kung nais mong gawin ang pagbabagong ito.

en: The section should have at least one row.
fil: Dapat na may kahit isang row ang seksyon.

en: You cannot add global modules into global sections or rows
fil: Hindi mo maaaring idagdag ang mga global module sa mga global na seksyon o mga row

en: 3 column row can't be used in this column.
fil: Hindi maaaring gamitin ang row na may 3 column sa column na ito.

en: Save To Library
fil: I-save Sa Library

en: Text Color
fil: Kulay ng Text

en: Delete Section
fil: I-delete ang Seksyon

en: Delete Row
fil: I-delete ang Row

en: Module Settings
fil: Mga Setting ng Modyul

en: Modules
fil: Mga Modyul

en: Rows
fil: Mga Row

en: Sections
fil: Mga Seksyon

en: Layouts
fil: Mga Layout

en: Global/not Global
fil: Pangkalahatan/hindi Pangkalahatan

en: Global
fil: Pangkalahatan

en: not Global
fil: hindi Pangkalahatan

en: you don't have sufficient permissions to access this page
fil: wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang pahinang ito

en: Center
fil: Gitna

en: Justified
fil: Naka Justify

en: Select a menu
fil: Pumili ng menu

en: No Comments
fil: Walang mga Komento

en: Posts by %s
fil: Mga Post ni %s

en: You currently don't have any projects assigned to a category.
fil: Sa kasalukuyan ay wala kang kahit anong proyektong nakatalaga sa isang kategorya.

en: Solid
fil: Solid na border

en: Dotted
fil: Dotted na border

en: Dashed
fil: Dashed na border

en: Double
fil: Double na border

en: Inset
fil: Sa loob (inset)

en: Outset
fil: Sa labas (ouset)

en: You do not have sufficient permissions to export the content of this site.
fil: Wala kang sapat na mga pahintulot upang i-export ang content ng site na ito.

en: Manage Categories
fil: Pamahalaan ang mga Kategorya

en: Use Default Editor
fil: Gamitin ang Default na Editor

en: Use The valentis Builder
fil: Gamitin ang valentis Builder

en: Here you can create new widget areas for use in the Sidebar module
fil: Dito, makakagawa ka ng mga bagong dako ng widget na maaari gamitin sa modyul ng Sidebar

en: Note: Naming your widget area "sidebar 1", "sidebar 2", "sidebar 3", "sidebar 4" or "sidebar 5" will cause conflicts with this theme
fil: Tandaan: Kapag pinangalan ang dako ng widget bilang "sidebar 1", "sidebar 2", "sidebar 3", "sidebar 4" or "sidebar 5", magkakaroon ito ng problem sa theme na ito

en: Widget Name
fil: Pangalan ng Widget

en: Create
fil: Gumawa

en: Fullwidth Module
fil: Module na lumalaki nang full-width

en: Fullwidth Section
fil: Sagad na lapad ng Seksyon

en: Specialty Section
fil: Espesyal na Seksyon

en: Template Type
fil: Klase ng Template

en: New Template Settings
fil: Mga Bagong Setting ng Template

en: Fullwidth module can't be used outside of the Fullwidth Section.
fil: Hindi maaaring gamitin ang module na buo ang width sa labas ng Seksyon na Buong width.

en: Still images cannot be generated from this video service and/or this video format
fil: Hindi maaaring buuin ang mga still image mula sa serbisyo ng video na ito at/o sa format ng video na ito

en: No available options for this configuration.
fil: Walang mga opsyon na magagamit para sa configuration na ito.

en: You're about to update global module. This change will be applied to all pages where you use this module. Press OK if you want to update this module
fil: Ikaw ay mag-u-update ng global module. Ang pagbabagong ito ay gagamitin sa lahat ng pahina kung saan mo ginagamit ang module na ito. Pindutin ang OK kung gusto mong i-update ang module na ito.

en: You cannot add global rows into global sections
fil: Hindi mo maaaring idagdag ang mga global na row sa mga global na seksyon

en: Map Pin Address cannot be empty
fil: Ang Map Pin Address ay hindi maaaring mawalan ng laman

en: You do not have permission to unlock this section.
fil: Wala kang pahintulot na i-unlock ang seksyon na ito.

en: You do not have permission to unlock this row.
fil: Wala kang pahintulot upang i-unlock ang hanay na ito.

en: You do not have permission to unlock this module.
fil: Wala kang pahintulot upang i-unlock ang module na ito.

en: You do not have permission to perform this task.
fil: Wala kang pahintulot na gawin ang gawaing ito.

en: Unable to perform copy/paste process due to inavailability of localStorage feature in your browser. Please use latest modern browser (Chrome, Firefox, or Safari) to perform copy/paste process
fil: Hindi maisagawa ang kopya / i-paste ang proseso dahil sa inavailability ng localStorage tampok sa iyong browser. Mangyaring gamitin ang pinakabagong modernong browser (Chrome, Firefox, o Safari) upang maisagawa ang kopya / i-paste ang proseso

en: Invalid Color
fil: Di-wastong Kulay

en: Sales
fil: Mga Benta

en: Total
fil: Kabuuan

en: Unauthorized Action
fil: Walang Pahintulot na Aksyon

en: Select Split Testing Subject
fil: Piliin ang Split Testing Subject

en: You have activated the valentis Leads Split Testing System. Using split testing, you can create different element variations on your page to find out which variation most positively affects the conversion rate of your desired goal. After closing this window, please click on the section, row or module that you would like to split test.
fil: Iyo nang napagana ang valentis Leads Split Testing System. Gamit ang split testing, maaari kang lumikha ng iba't ibang baryasyon ng mga elemento sa iyong pahina upang malaman kung aling baryasyon ang pinakamahusay na nakakaapekto sa antas ng kumbersyon ng iyong inaasam na layunin. Matapos isara ang window na ito, pakiclick ang seksyon, hanay o modyul na nais mong i-split test.

en: Select Your Goal
fil: Pumili ng Iyong Layunin

en: Congratulations, you have selected a split testing subject! Next you need to select your goal. After closing this window, please click the section, row or module that you want to use as your goal. Depending on the element you choose, valentis will track relevant conversion rates for clicks, reads or sales. For example, if you select a Call To Action module as your goal, then valentis will track how variations in your test subjects affect how often visitors read and click the button in your Call To Action module. The test subject itself can also be selected as your goal.
fil: Pagbati, ikaw ay nakapili ng subject para sa split testing! Susunod kailangan mong pumili ng iyong layunin. Matapos isara ang window na ito, pakiclick ang seksyon, hanay o modyul na nais mong gamitin bilang iyong layunin. Depende sa elementong iyong pipiliin, susubaybayan ng valentis ang mga may kaugnayang antas ng kumbersyon para sa mga click, pagbasa o benta. Halimbawa, kung pumili ka ng isang Call to Action na modyul bilang iyong layunin, susubaybayan ng valentis kung paanong naaapektuhan ng mga baryasyon sa iyong mga test subject ang dalas ng pagbasa at pagclick ng mga bisita sa button ng iyong Call to Action na modyul. Ang test subject mismo ay maaaring piliin bilang iyong layunin.

en: Configure Subject Variations
fil: I-configure ang mga Baryasyon sa Subject

en: Congratulations, your split test is ready to go! You will notice that your split testing subject has been duplicated. Each split testing variation will be displayed to your visitors and statistics will be collected to figure out which variation results in the highest goal conversion rate. Your test will begin when you save this page.
fil: Pagbati, ang iyong split test ay handa na! Mapapansin mong ang iyong split testing subject ay duplikado. Ang bawat baryasyon ng split testing ay ipapakita sa iyong mga bisita at kokolektahin ang mga estadistika upang malaman kung aling baryasyon ang nagreresulta sa pinakamataas na antas ng kumbersyon ng layunin. Ang iyong test ay magsisimula kapag ang pahinang ito ay iyong isinave.

en: Select Split Testing Winner
fil: Pumili ng Nanalo sa Split Testing

en: Before ending your split test, you must choose which split testing variation to keep. Please select your favorite or highest converting subject. Alternative split testing subjects will be removed.
fil: Bago tapusin ang iyong split test, kailangan mong pumili kung aling baryasyon ng split testing ang iyong pananatilihin. Pakipili ang iyong paborito o pinakamataas na nagkukumbert na subject. Ang mga alternatibong subject sa split testing ay aalisin.

en: You need to select a split testing subject first.
fil: Kailangan mong pumili muna ng subject sa split testing.

en: Select Split Testing Goal
fil: Pumili ng Layunin sa Split Testing

en: You need to select a split testing goal first.
fil: Kailangan mong pumili muna ng layunin sa split testing.

en: Select A Different Goal
fil: Pumili ng Ibang Layunin

en: This element cannot be used as a your split testing goal. Please select a different module, or section.
fil: Ang elementong ito ay hindi maaaring gamitin bilang iyong layunin sa split testing. Pakisuyong pumili ng ibang modyul, o seksyon.

en: Can't Save Layout
fil: Hindi Maisave ang Layout

en: You cannot save layout while a split test is running. Please end your split test and then try again.
fil: Hindi mo maaaring isave ang layout habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Save Section
fil: Hindi Maisave and Seksyon

en: You cannot save this section while a split test is running. Please end your split test and then try again.
fil: Hindi mo maaaring isave ang seksyong ito habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Save Row
fil: Hindi Maisave ang Hanay

en: You cannot save this row while a split test is running. Please end your split test and then try again.
fil: Hindi mo maaaring isave ang hanay na ito habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Save Module
fil: Hindi Maisave ang Modyul

en: You cannot save this module while a split test is running. Please end your split test and then try again.
fil: Hindi mo maaaring isave ang modyul na ito habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Load Layout
fil: Hindi Maiload ang Layout

en: You cannot load a new layout while a split test is running. Please end your split test and then try again.
fil: Hindi ka maaaring magload ng bagong layout habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Clear Layout
fil: Hindi Kayang Linisin ang Layout

en: You cannot clear your layout while a split testing is running. Please end your split test before clearing your layout.
fil: Hindi mo maaaring linisin ang iyong layout habang mayroong nagaganap na split testing. Pakitapos ang iyong split test at subukang muli.

en: Can't Move Goal
fil: Hindi Mailipat ang Layunin

en: Can't Move Subject
fil: Hindi Mailipat ang Subject

en: Can't Clone Section
fil: Hindi Maiclone ang Seksyon

en: This section cannot be duplicated because it contains a split testing goal. Goals cannot be duplicated. You must first end your split test before performing this action.
fil: Ang seksyong ito ay hindi maaaring duplikahin dahil mayroon itong layunin sa split testing. Hindi maaaring duplikahin ang mga layunin. Kailangan mo munang tapusin ang iyong split test bago isagawa ang aksyong ito.

en: Can't Clone Row
fil: Hindi Maiclone ang Hanay

en: This row cannot be duplicated because it contains a split testing goal. Goals cannot be duplicated. You must first end your split test before performing this action.
fil: Ang hanay na ito ay hindi maaaring duplikahin dahil mayroon itong layunin sa split testing. Hindi maaaring duplikahin ang mga layunin. Kailangan mo munang tapusin ang iyong split test bago isagawa ang aksyong ito.

en: Can't Remove Section
fil: Hindi Matanggal ang Seksyon

en: This section cannot be removed because it contains a split testing goal. Goals cannot be deleted. You must first end your split test before performing this action.
fil: Ang seksyong ito ay hindi maaaring tanggalin dahil mayroon itong layunin sa split testing. Hindi maaaring tanggalin ang mga layunin. Kailangan mo munang tapusin ang iyong split test bago isagawa ang aksyong ito.

en: Can't Remove Row
fil: Hindi maaaring Tanggalin ang Hanay

en: This row cannot be removed because it contains a split testing goal. Goals cannot be deleted. You must first end your split test before performing this action.
fil: Ang hanay na ito ay hindi maaaring tanggalin dahil mayroon itong layunin sa split testing. Hindi maaaring tanggalin ang mga layunin. Kailangan mo munang tapusin ang iyong split test bago isagawa ang aksyong ito.

en: Split testing requires at least 2 subject variations. This variation cannot be removed until additional variations have been added.
fil: Ang split testing ay nangangailangan ng hindi bababa sa 2 baryasyon ng subject. Ang baryasyong ito ay hindi maaaring tanggalin hanggang sa may madagdag na mga karagdagang baryasyon.

en: Split testing requires at least 2 subject variations. This variation cannot be removed until additional variations have been added
fil: Ang split testing ay nangangailangan ng hindi bababa sa 2 baryasyon ng subject. Ang baryasyong ito ay hindi maaaring tanggalin hanggang sa may madagdag na mga karagdagang baryasyon

en: Impressions
fil: Mga Impresyon

en: Clicks
fil: Mga Click

en: Clickthrough Rate
fil: Antas ng Clickthrough

en: Reads
fil: Mga Pagbabasa

en: Reading Rate
fil: Antas ng Pagbabasa

en: Stays
fil: Mga Pagpapanatili

en: Bounce Rate
fil: Antas ng Pagtalbog

en: Goal Views
fil: Layunin sa mga Pagtingin

en: Goal Reads
fil: Layunin sa Mga Pagbabasa

en: Engagement Rate
fil: Antas ng Engagement

en: Conversion Goals
fil: Mga Layunin sa Kumbersyon

en: Conversion Rate
fil: Antas ng Kumbersyon

en: Shortcode Conversions
fil: Mga Kumbersyon ng Shortcode

en: Did
fil: Ibig

en: Added
fil: Idinagdag

en: Edited
fil: In-edit

en: Removed
fil: Inalis

en: Moved
fil: Inilipat

en: Expanded
fil: Ang pinalawak na

en: Collapsed
fil: Pinaliit

en: Locked
fil: Naka-lock

en: Unlocked
fil: Naka-unlock

en: Cleared
fil: Nabura

en: Enabled
fil: Pinagana

en: Copied
fil: Kinopya

en: Renamed
fil: Pinalitan ang pangalan

en: Loaded
fil: Na-load

en: Turned On
fil: Nakabukas

en: Turned Off
fil: Nakapatay

en: Saved Section
fil: Naka-save Section

en: Saved Row
fil: Nai-save na Hilera

en: Saved Module
fil: Nai-save Module

en: Page
fil: Pahina

en: Settings
fil: Mga Setting

en: on Phone
fil: sa Phone

en: on Tablet
fil: sa Tablet

en: on Desktop
fil: sa Desktop

en: The valentis Builder
fil: Ang valentis Builder

en: % Comments
fil: % Mga Komento

en: by
fil: ni

en: Rename
fil: Palitan ang pangalan ng

en: Paste After
fil: I-paste Matapos

en: End Split Test
fil: Tapusin ang Split Test

en: Expand
fil: Palawakin

en: Collapse
fil: Pagbagsak

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Enter a new name for this module
fil: Magpasok ng bagong pangalan para sa module na ito

en: See History
fil: History See

en: View Stats
fil: Tingnan ang Stats

en: View Split Testing Stats
fil: Tingnan ang mga Stat sa Split Testing

en: Clone Section
fil: Seksyon ng Pag-clone

en: Unlock Section
fil: I-unlock ang Section

en: Expand Section
fil: Palawakin Section

en: Standard Section
fil: Standard na Seksyon

en: Clone Row
fil: I-clone ang Row

en: Change Structure
fil: Palitan ang Estruktura

en: Unlock Row
fil: I-unlock ang Hilera

en: Expand Row
fil: Palawakin Row

en: Add Row
fil: Magdagdag ng Row

en: Insert Column(s)
fil: Magsingit ng (mga) Column

en: Clone Module
fil: I-clone ang Modyul

en: Remove Module
fil: Alisin ang Module

en: Unlock Module
fil: I-unlock ang Module

en: Save & Add To Library
fil: I-save & Idagdag Sa Library

en: Load Layout
fil: I-load ang Layout

en: Insert Module(s)
fil: Isingit ang (mga) Modyul

en: Disable Builder
fil: Hindi gumaganang Builder

en: All content created in the valentis Builder will be lost. Previous content will be restored.
fil: Lahat ng nilalaman na ginawa sa valentis Builder ay mawawala.  Ang dating nilalaman ay maibabalik.

en: Do you wish to proceed?
fil: Nais mo bang magpatuloy?

en: All of your current page content will be lost.
fil: Lahat ng nilalaman ng iyong kasalukuyang pahina ay mawawala.

en: All advanced module settings in will be lost.
fil: Lahat ng mga advanced na setting ng module ay mawawala.

en: Layout Name:
fil: Pangalan ng Layout:

en: Save And Add To Library
fil: I-save At Idagdag Sa Library

en: Add To Categories:
fil: Idagdag Sa Mga Kategorya:

en: Include General settings
fil: Isama ang mga Pangkalahatang setting

en: Include Advanced Design settings
fil: Isama ang mga Advanced na setting ng Design

en: Here you can save the current item and add it to your valentis Library for later use as well.
fil: Dito maaari mong i-save ang kasalukuyang item at idagdag ito sa iyong DiviLibrary para rin sa paggamit mamaya.

en: Save as Global:
fil: I-save bilang Pangkalahatan:

en: valentis Builder Settings
fil: Mga Setting ng valentis Builder

en: End Split Test?
fil: Tapusin ang Split Test?

en: Upon ending your split test, you will be asked to select which subject variation you would like to keep. Remaining subjects will be removed.
fil: Sa iyong pagtatapos sa iyong split test, ikaw ay papipiliin kung aling baryasyon ng subject ang nais mong panatilihin. Ang matitirang mga subject ay aalisin.

en: Note: this process cannot be undone.
fil: Paalala: ang prosesong ito ay hindi na maaaring ibalik sa dati

en: An Error Occurred
fil: Mayroong Naganap na Error

en: For some reason, you cannot perform this task.
fil: Sa ilang dahilan, hindi mo pwedeng gawin ang task na ito.

en: Proceed
fil: Magpatuloy

en: Save as Global Item
fil: Isave bilang Global Item

en: Set Winner Status
fil: Magtakda ng Status ng Nanalo

en: You were using global item as split testing winner. Consequently, you have to choose between:
fil: Gumagamit ka ng global item bilang nanalo sa split testing. Dahil dito, kailangan mong pumili sa pagitan ng:

en: Save winner as global item (selected subject will be synced and your global item will be updated in the valentis Library)
fil: Isave ang nanalo bilang global item (ang napiling subject ay maisysync at ang iyong global item ay mai-a-update sa valentis Library)

en: Save winner as non-global item (selected subject will no longer be a global item and your changes will not modify the global item)
fil: Isave ang nanalo bilang non-global item (ang napiling subject ay hindi na magiging global item at ang iyong mga pagbabago ay hindi magdudulot ng pagbabago sa global item)

en: Last 24 Hours
fil: Huling 24 Oras

en: Last 7 Days
fil: Huling 7 Araw

en: Last Month
fil: Huling Buwan

en: All Time
fil: Lahat ng Oras

en: Summary &amp; Data
fil: Buod & Data

en: Statistics are still being collected for this time frame
fil: Ang mga estadistika ay kasalukuyang kinokolekta pa para sa panahong ito

en: Stats will be displayed upon sufficient data collection
fil: Ang stats ay ipapakita kapag mayroon nang sapat na nakolektang data

en: Split Testing Statistics
fil: Mga Estadistika sa Split Testing

en: Bounces
fil: Mga Pagtalbog

en: Goal Engagement
fil: Layunin sa Engagement

en: Conversions
fil: Mga Kumbersyon

en: Statistics are being collected
fil: Kasalukuyang kinokolekta ang mga estadistika

en: Refresh Stats
fil: Irefresh ang Stats

en: Add Specialty Section
fil: Magdagdag ng Espesyal na Seksyon

en: Enable Split Testing
fil: Paganahin ang Split Testing

en: Bounce Rate Limit
fil: Limitasyon ng Antas ng Pagtalbog

en: Stats refresh interval
fil: Pagitan ng Pagrefresh ng Stats

en: Hourly
fil: Oras-oras

en: Daily
fil: Araw-araw

en: Shortcode Tracking
fil: Pagsubaybay sa Shortcode

en: Shortcode for Tracking:
fil: Shortcode para sa Pagsubaybay:

en: Color Picker Color Pallete
fil: Kulay ng Paleta ng Pangpili ng Kulay

en: Gutter Width
fil: Pag-aagwat ng Column

en: Light Text Color
fil: Maliwanag na Kulay ng Teksto

en: Dark Text Color
fil: Matingkad na Kulay ng Teksto

en: Content Area Background Color
fil: Kulay ng Background ng Area ng Nilalaman

en: Section Background Color
fil: Kulay ng Background ng Seksyon

en: Connecting...
fil: Kumukonekta ...

en: Connection failed
fil: Nabigo ang koneksyon

en: Removing connection...
fil: Inaalis ang koneksyon ...

en: Done
fil: Tapos

en: Step 1:
fil: Hakbang 1:

en: Generate authorization code
fil: Lumikha ng authorization code

en: Step 2: Paste in the authorization code and click "Make a connection" button:
fil: Hakbang 2: I-paste ang code na awtorisasyon at i-click ang pindutan ng &quot;isang koneksyon Gumawa&quot;:

en: Make a connection
fil: Magsagawa ng koneksyon

en: Aweber is set up properly. You can remove connection here if you wish.
fil: Aweber ay naka-set up nang maayos. Maaari mong alisin koneksyon dito kung nais mo.

en: Remove the connection
fil: Alisin ang koneksyon

en: Read more
fil: Magbasa nang higit pa

en: Theme Customizer
fil: Pang-customize ng Tema

en: Module Customizer
fil: Pang-customize ng Modyul

en: Page Options
fil: Opsyon Pahina

en: Plugin Options
fil: Plugin Opsyon

en: Theme Options
fil: Opsyon Tema

en: valentis Library
fil: Library ng valentis

en: Add/Delete Item
fil: Idagdag / Tanggalin Item

en: Edit Item
fil: I-edit ang Item

en: Move Item
fil: Ilipat Item

en: Disable Item
fil: Huwag paganahin ang Item

en: Toggle valentis Builder
fil: Magpalipat-lipat sa valentis Builder

en: Library Settings
fil: Mga Setting ng Library

en: Edit Global Items
fil: I-edit ang Global Item

en: Settings Tabs
fil: Mga Setting ng Mga Tab

en: Advanced Settings
fil: Advanced na Mga Setting

en: Settings Types
fil: Uri ng Setting

en: Edit Colors
fil: Baguhin ang mga Kulay

en: Edit Content
fil: I-edit ang Nilalaman

en: Edit Fonts
fil: I-edit ang Mga Font

en: Edit Buttons
fil: I-edit ang Mga Pindutan

en: Edit Configuration
fil: I-edit ang Configuration

en: Module Use
fil: Module Paggamit

en: Administrator
fil: Administrador

en: Author
fil: May-akda

en: Contributor
fil: Nag-ambag

en: Save valentis Roles
fil: I-save ang valentis Roles

en: Using the valentis Role Editor, you can limit the types of actions that can be taken by WordPress users of different roles. This is a great way to limit the functionality available to your customers or guest authors to ensure that they only have the necessary options available to them.
fil: Paggamit ng valentis Role Editor, maaari mong limitahan ang mga uri ng mga aksyon na maaaring kinuha sa pamamagitan ng WordPress mga gumagamit ng iba&#39;t-ibang tungkulin. Ito ay isang mahusay na paraan upang limitahan ang pag-andar na magagamit sa iyong mga customer o mga may-akda ng bisita upang matiyak na sila ay magkakaroon ng mga kinakailangang mga opsyon na magagamit sa kanila lamang.

en: Reset Roles
fil: I-reset ang Mga Tungkulin

en: All of your current role settings will be set to defaults. Do you wish to proceed?
fil: Ang lahat ng iyong kasalukuyang mga setting ng papel ay itatakda sa default. Huwag mo nais na magpatuloy?

en: no
fil: hindi

note: translators: 1: date, 2: time
en: on %1$s at %2$s
fil: sa %1$s sa %2$s

en: (Edit)
fil: (I-edit)

en: Reply
fil: Mag-reply

en: Your comment is awaiting moderation.
fil: Ang komento mo ay naghihintay ng moderasyon.

en: Built For Any
fil: Ginawa Para Sa Kahit Anong

en: Built For
fil: Ginawa Para Sa

en: Global Layout
fil: Pandaigdigang Layout

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Homepage Basic
fil: Simpleng Homepage

en: Homepage Shop
fil: Homepage para sa Pamimili

en: Homepage Portfolio
fil: Homepage para sa Portfolio

en: Homepage Company
fil: Homepage para sa Kompanya

en: Homepage Corporate
fil: Homepage na Corporate

en: Homepage Extended
fil: Homepage na Extended

en: Page Fullwidth
fil: Ganap na Lapad ng Page

en: Page Right Sidebar
fil: Sidebar sa Kanan ng Page

en: Page Left Sidebar
fil: Sidebar sa Kaliwa ng Page

en: Page Dual Sidebars
fil: Sidebar sa Kanan at Kaliwa

en: Portfolio Grid
fil: Grid ng Portfolio

en: Portfolio 1 Column
fil: Portfolio na may 1 Column

en: Portfolio Fullwidth Carousel
fil: Portfolio na Carousal na Ganap na Lapad

en: Portfolio Fullwidth Grid
fil: Portfolio na may Ganap na Lapad ng Grid

en: Project Extended
fil: Proyekto na Extended

en: Project Extended 2
fil: Proyekto na Extended 2

en: Blog Masonry
fil: Masonry na Blog

en: Blog Standard
fil: Standard na Blog

en: Shop Basic
fil: Simpleng Pamimili

en: Shop Extended
fil: Extended na Pamimili

en: Maintenance Mode
fil: Maintenance na Mode

en: Coming Soon
fil: Paparating Na

en: About Me
fil: Tungkol sa Akin

en: About Us
fil: Tungkol sa Amin

en: Contact Us
fil: Makipag-ugnayan sa Amin

en: Our Team
fil: Ang Aming Team

en: Creative Agency
fil: Ahensya ng Paglikha (Creative Agency)

en: Sales Page
fil: Page sa Pagbebenta

en: Case Study
fil: Pag-aaral

en: Product Features
fil: Mga Tampok ng Produkto

en: Image
fil: Larawan

en: Left To Right
fil: Kaliwa, Pakanan

en: Right To Left
fil: Kanan, Pakaliwa

en: Top To Bottom
fil: Itaas, Pababa

en: Bottom To Top
fil: Ibaba, Paitaas

en: Fade In
fil: Mag-fade In

en: No Animation
fil: Walang Animation

en: Image URL
fil: URL ng Larawan

en: Choose an Image
fil: Pumili ng Larawan

en: Set As Image
fil: I-set bilang Larawan

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display.
fil: I-upload ang gusto mong larawan, o i-type ang URL sa larawan na gusto mong ipakita.

en: Image Alternative Text
fil: Alternatibong Text ng Larawan

en: This defines the HTML ALT text. A short description of your image can be placed here.
fil: Tinutukoy nito ang alternatibong text ng larawan. Maaaring maglagay ng maikling paglalarawan sa iyong larawan dito.

en: Image Title Text
fil: Text ng Pamagat ng Larawan

en: This defines the HTML Title text.
fil: Tinutukoy nito ang text ng Pamagat ng HTML

en: Open in Lightbox
fil: Buksan ang Lightobox

en: Here you can choose whether or not the image should open in Lightbox. Note: if you select to open the image in Lightbox, url options below will be ignored.
fil: Dito, mapipili mo kung dapat bumukas ang larawan sa Lightbox o hindi. Tandaan: kung pipiliin mong buksan ang larawan sa Lightbox, ang mga opsyon sa URL ay babalewalain.

en: Link URL
fil: URL ng Link

en: If you would like your image to be a link, input your destination URL here. No link will be created if this field is left blank.
fil: Kung gusto mong maging isang link ang iyong larawan, ilagay ang URL na patutunguhan nito, dito. Walang magagawang link kapag iniwang blangko ang field na ito.

en: Url Opens
fil: Bubukas ang URL

en: In The Same Window
fil: sa Parehong Window

en: In The New Tab
fil: sa Bagong Tab

en: Here you can choose whether or not your link opens in a new window
fil: Dito, maaari mong piliin kung gusto mong bumukas ang iyong link sa bagong window o hindi

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the image
fil: Kapag ininable, isang overlay na kulay at icon ang ipapakita kapag ang isang bisita ay nag-hover sa ibabaw ng imahe

en: Overlay Icon Color
fil: Kulay ng Overlay Icon

en: Here you can define a custom color for the overlay icon
fil: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: Hover Overlay Color
fil: Kulay ng Overlay kapag Nagho-Hover

en: Here you can define a custom color for the overlay
fil: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: Hover Icon Picker
fil: Icon ng Picker kapag nagho-Hover

en: Here you can define a custom icon for the overlay
fil: Dito ay maaari mong tukuyin ang custom na kulay para sa overlay icon

en: This controls the direction of the lazy-loading animation.
fil: Kinokontrol nito ang direksyon ng animation.

en: Remove Space Below The Image
fil: Alisin ang Espasyo sa Ilalim ng Larawan

en: Here you can choose whether or not the image should have a space below it.
fil: Dito, maaari mong piliin kung dapat bang may espasyo ang larawan sa ilalim nito o wala.

en: Image Alignment
fil: Pagkakahanay ng Larawan

en: Here you can choose the image alignment.
fil: Dito maaari mong piliin ang pagkakahanay ng larawan.

en: Image Max Width
fil: Pinakamalapad na sukat ng Larawan

en: Force Fullwidth
fil: Gawing Sagad ang Lapad

en: Always Center Image On Mobile
fil: Laging Igitna ang Larawan Sa Mobile

en: Disable on
fil: Idisable sa

en: This will disable the module on selected devices
fil: I-didisable nito ang module sa piling mga device

en: Admin Label
fil: Pangalan ng Admin

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
fil: Papalitan nito ang pangalanl ng modyul sa builder para mas madali itong matukoy.

en: Title
fil: Pamagat

en: Gallery Item
fil: Item sa Gallery

en: Overlay Icon
fil: Pang-overlay na Icon

en: Gallery Item Title
fil: Pamagat ng Item sa Gallery

en: Gallery Item Caption
fil: Caption ng Item sa Gallery

en: Gallery Pagination
fil: Pagination ng Gallery

en: Gallery Images
fil: Mga Larawan sa Gallery

en: Toggle between the various blog layout types.
fil: Magpapalit-palit sa pagitan ng iba-ibang uri ng layout ng blog.

en: Images Number
fil: Bilang ng mga Larawan

en: Define the number of images that should be displayed per page.
fil: Tukuyin ang bilang ng mga larawang dapat ipakita sa bawat page.

en: Show Title and Caption
fil: Ipakita ang Pamagat at Caption

en: Here you can choose whether to show the images title and caption, if the image has them.
fil: Dito, maaari mong piliin kung ipapakita ang pamagat ng mga larawan at caption o hindi, kung mayroon nito ang larawan.

en: Show Pagination
fil: Ipakita ang numero ng page

en: Enable or disable pagination for this feed.
fil: I-enable o i-disable ang pagpapakita ng numero ng page para sa feed na ito.

en: Dark
fil: Madilim

en: Light
fil: Maliwanag

en: Here you can choose whether your text should be light or dark. If you are working with a dark background, then your text should be light. If your background is light, then your text should be set to dark.
fil: Dito, maaari mong piliin kung dapat ay madilim o hindi ang iyong text. Kung madilim ang background mo, dapat hindi madilim ang text mo. Kung hindi madilim ang background mo, dapat madilim ang kulay ng text mo.

en: Automatic Animation
fil: Awtomatikong Animation

en: If you would like the slider to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
fil: Kung gusto mong awtomatikong mag-slide ang slider, nang hindi na kailangang i-click ng bisita ang button, i-enable ang opsyong ito at kung gusto mo, i-adjust ang bilis ng pag-ikot sa ibaba.

en: Automatic Animation Speed (in ms)
fil: Awtomatikong Bilis ng Animation (sa mileseconds)

en: Here you can designate how fast the slider fades between each slide, if 'Automatic Animation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation.
fil: Dito, maaari mong itakda kung gaano kabilis mawawala ang bawat slide bago pumasok ang isa pa, kung naka-enable ang opsyong, ‘Awtomatikong Animation’ sa itaas. Kung mas malaki ang numero, mas matagal ang paghinto sa pagitan ng bawat pag-ikot.

en: Zoom Icon Color
fil: Kulay ng Pang-zoom na Icon

en: Video Icon
fil: Icon ng Video

en: Video MP4/URL
fil: .MP4 URL ng Video

en: Upload a video
fil: Mag-upload ng video

en: Choose a Video MP4 File
fil: Pumili ng .MP4 na File ng Video

en: Set As Video
fil: I-set Bilang Video

en: Upload your desired video in .MP4 format, or type in the URL to the video you would like to display
fil: I-upload ang gusto mong video sa format na .MP4, o i-type ang URL ng video na gusto.

en: Video Webm
fil: Video .WEBM

en: Choose a Video WEBM File
fil: Pumili ng .WEBM na Video File

en: Upload the .WEBM version of your video here. All uploaded videos should be in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers.
fil: I-upload ang .WEBM na bersyon ng video mo rito. Ang lahat ng na-upload na video ay dapat nasa parehong format na .MP4 .WEBM upang matiyak ang ganap na pagiging compatible nito sa lahat ng browser.

en: Image Overlay URL
fil: URL ng Overlay ng Larawan

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display over your video. You can also generate a still image from your video.
fil: I-upload ang gusto mong larawan, o i-type ang URL ng larawan na gusto mong ilagay sa video mo. Makakakuha ka rin ng larawan mula sa video mo.

en: Play Icon Color
fil: Kulay ng Icon ng Play

en: Video Slider
fil: Slider ng Video

en: Play Button
fil: Button ng Play

en: Thumbnail Item
fil: Item na Thumbnail

en: Slider Arrows
fil: Mga Arrow ng Slider

en: Display Image Overlays on Main Video
fil: Ipakita ang mga Overlay ng Larawan sa Pangunahing Video

en: Hide
fil: Itago

en: Show
fil: Ipakita

en: This option will cover the player UI on the main video. This image can either be uploaded in each video setting or auto-generated by valentis.
fil: Tatakpan ng opsyong ito ang interface sa pangunahing video. Maaaring i-upload ang larawan sa bawat setting ng video o awtomatikong makuha ng valentis.

en: Arrows
fil: Mga Arrow

en: Show Arrows
fil: Ipakita ang mga Arrow

en: Hide Arrows
fil: Itago ang mga Arrow

en: This setting will turn on and off the navigation arrows.
fil: Io-on at io-off ng setting na ito ang pagna-navigate ng mga arrow.

en: Slider Controls
fil: Mga Kontrol ng Slider

en: Use Thumbnail Track
fil: Gamitin ang Thumbnail Track

en: Use Dot Navigation
fil: Huwag Gamitin ang Navigation

en: This setting will let you choose to use the thumbnail track controls below the slider or dot navigation at the bottom of the slider.
fil: Papapiliin ka ng setting na ito na gamitin ang mga kontrol ng thumbnail track sa ilalim ng slider o ang dot navigation sa ibaba ng slider.

en: Slider Controls Color
fil: Kulay ng mga Kontrol ng Slider

en: This setting will make your slider controls either light or dark in color. Slider controls are either the arrows on the thumbnail track or the circles in dot navigation.
fil: Gagawing madilim o hindi ng setting na ito ang kulay ng kontrol ng iyong slider. Ang mga kontrol ng slider ay maaaring ang mga arrow o ang thumbnail track o ang mga bilog sa dot navigation.

en: Thumbnail Overlay Color
fil: Kulay ng Overlay ng thumbnail

en: New Video
fil: Bagong Video

en: Video Settings
fil: Mga Setting ng Video

en: This will change the label of the video in the builder for easy identification.
fil: Papalitan nito ang pangalan ng video sa builder para mas madali itong matukoy.

en: Slider Arrows Color
fil: Mga Kulay ng Arrow ng Slider

en: This setting will make your slider arrows either light or dark in color.
fil: Gagawing madilim o hindi ng setting na ito ang kulay ng mga arrow ng iyong slider.

en: Here you can choose the value of your text. If you are working with a dark background, then your text should be set to light. If you are working with a light background, then your text should be dark.
fil: Dito, maaari mong piliin ang value ng iyong text. Kung gumagamit ka ng madilim na background, hindi dapat madilim ang text mo. Kung hindi madilim ang iyong background, dapat madilim ang kulay ng text mo.

en: Text Orientation
fil: Kaayusan ng Text

en: This controls the how your text is aligned within the module.
fil: Kinokontrol nito kung paano nakaayon ang iyong text sa buong modyul.

en: Here you can create the content that will be used within the module.
fil: Dito, magagawa mo ang content na gagamitin sa buong modyul.

en: Max Width
fil: Pinakamalapad na sukat

en: Blurb Image
fil: Larawan ng Blurb

en: Blurb Title
fil: Pamagat ng Blurb

en: Blurb Content
fil: Nilalaman ng Blurb

en: The title of your blurb will appear in bold below your blurb image.
fil: Ang pamagat ng blurb mo ay lilitaw nang naka-bold sa ilalim ng larawan ng iyong blurb.

en: Url
fil: URL

en: If you would like to make your blurb a link, input your destination URL here.
fil: Kung gusto mong gawan ng link ang blurb mo, ilagay ang iyong patutunguhang URL dito.

en: Use Icon
fil: Gumamit ng Icon

en: Here you can choose whether icon set below should be used.
fil: Dito, mapipili mo kung dapat gamitin ang set ng icon sa ibaba.

en: Choose an icon to display with your blurb.
fil: Pumili ng icon na ipapakitang kasama ng blurb mo.

en: Icon Color
fil: Kulay ng Icon

en: Here you can define a custom color for your icon.
fil: Dito, makakapili ka ng custom na kulay para sa icon mo.

en: Circle Icon
fil: Bilog na Icon

en: Here you can choose whether icon set above should display within a circle.
fil: Dito mapipili mo kung ang icon na naka-set sa itaas ay dapat ipakita sa loob ng isang bilog.

en: Circle Color
fil: Kulay ng Bilog

en: Here you can define a custom color for the icon circle.
fil: Dito, makakapili ka ng custom na kulay para sa bilog ng icon.

en: Show Circle Border
fil: Ipakita ang Border na Bilog

en: Here you can choose whether if the icon circle border should display.
fil: Dito, mapipili mo kung dapat ipakita ang border na bilog ng icon o hindi.

en: Circle Border Color
fil: Kulay ng Bilog na Border

en: Here you can define a custom color for the icon circle border.
fil: Dito, makakapili ka ng custom na kulay para sa border na bilog ng icon.

en: Upload an image to display at the top of your blurb.
fil: Mag-upload ng larawang ipapakita sa itaas ng blurb mo.

en: Image Alt Text
fil: Alternatibong Text ng Larawan

en: Define the HTML ALT text for your image here.
fil: Tukuyin ang alternatibong text ng larawan para sa iyong larawan, dito.

en: Image/Icon Placement
fil: Pagpupuwesto ng Larawan/Icon

en: Here you can choose where to place the icon.
fil: Dito, mapipili mo kung saan ipupuwesto ang icon.

en: Image/Icon Animation
fil: Animation ng Larawan/Icon

en: This will control how your blurb text is aligned.
fil: Kokontrolin nito kung paano ihahanay ang text ng blurb mo.

en: Input the main text content for your module here.
fil: Ilagay ang pangunahing text na content para sa modyul mo, dito.

en: Use Icon Font Size
fil: Gumamit ng Laki ng Font para sa Icon

en: Icon Font Size
fil: Laki ng Font ng Icon

en: Tabs
fil: Mga Tab

en: Tabs Controls
fil: Mga kontrol ng mga Tab

en: Active Tab
fil: Aktibong Tab

en: Tabs Content
fil: Nilalaman ng Mga Tab

en: Active Tab Background Color
fil: Kulay ng Background ng Aktibong Tab

en: Inactive Tab Background Color
fil: Kulay ng Background ng Di-aktibong Tab

en: New Tab
fil: Bagong Tab

en: Tab Settings
fil: Mga Setting ng Tab

en: The title will be used within the tab button for this tab.
fil: Ang pamagat ay gagamitin sa loob ng button ng tab para sa tab na ito.

en: Slide Description
fil: Paglalarawan ng Slide

en: Slide Title
fil: Pamagat ng Slide

en: Slide Button
fil: Button ng Slide

en: Slide Controllers
fil: Mga Nagkokontrol sa Slide

en: Slide Active Controller
fil: Nagkokontrol sa Aktibong Slide

en: Slide Image
fil: Larawan ng Slide

en: Slide Arrows
fil: Mga Arrow ng Slide

en: Show Controls
fil: Ipakita ang Mga Kontrol

en: This setting will turn on and off the circle buttons at the bottom of the slider.
fil: Io-on o io-off ng setting na ito ang mga bilog na buton sa ibaba ng slider.

en: Continue Automatic Slide on Hover
fil: Magpatuloy Automatic Slide sa hover

en: Turning this on will allow automatic sliding to continue on mouse hover.
fil: Kapag binuhay ito ay magbibigay-daan sa awtomatikong pag-slide upang magpatuloy sa hover mouse.

en: Use Parallax effect
fil: Gumamit ng Parallax effect

en: Enabling this option will give your background images a fixed position as you scroll.
fil: Kapag naka-enable ang ospyong ito, magkakaroon ng pirming posisyon ang iyong mga larawan sa background habang ikaw ay nag-ii-scroll.

en: Parallax method
fil: Paraang Parallax

en: Define the method, used for the parallax effect.
fil: Tukuyin ang paraan na gagamitin para sa effect na parallax.

en: Remove Inner Shadow
fil: Tanggalin ang Anino

en: Background Image Position
fil: Posisyon Background Image

en: Center Right
fil: Center Kanan

en: Center Left
fil: Center Kaliwa

en: Bottom Left
fil: Bottom Kaliwa

en: Bottom Right
fil: Bottom right

en: Background Image Size
fil: Size Background Image

en: Fit
fil: Pagkasyahin

en: Actual Size
fil: Aktwal na Laki

en: Top Padding
fil: Padding sa Itaas

en: Bottom Padding
fil: Padding sa Ibaba

en: Hide Content On Mobile
fil: Itago ang Nilalaman sa Mobile

en: Hide CTA On Mobile
fil: Itago ang CTA Sa Mobile

en: Show Image / Video On Mobile
fil: Ipakita ang Larawan/Video Sa Mobile

en: New Slide
fil: Bagong Slide

en: Slide Settings
fil: Mga Setting ng Slide

en: Define the title text for your slide.
fil: Tukuyin ang pamagat ng iyong slide.

en: Button Text
fil: Text na Button

en: Define the text for the slide button
fil: Tukuyin ang text para sa slide na button

en: Button URL
fil: URL ng Button

en: Input a destination URL for the slide button.
fil: Maglagay ng patutunguhang URL para sa slide na button.

en: Cover
fil: Pabalat

en: Use the color picker to choose a background color for this module.
fil: Gamitin ang pampili ng kulay upang pumili ng background na kulay para sa modyul na ito.

en: Choose a Slide Image
fil: Pumili ng Larawan ng Slide

en: Set As Slide Image
fil: I-set bilang Larawan para ng Slide

en: If defined, this slide image will appear to the left of your slide text. Upload an image, or leave blank for a text-only slide.
fil: Kung natukoy, ang larawan ng slide ay lilitaw sa kaliwang bahagi ng text ng slide. Mag-upload ng larawan o iwanang blangkp para sa isang slide na text lang ang laman.

en: Use Background Overlay
fil: Gumamit ng Background Overlay

en: yes
fil: oo

en: When enabled, a custom overlay color will be added above your background image and behind your slider content.
fil: Kapag ininable, isang custom na overlay na kulay ang maidadagdag sa itaas ng background image at sa likod ng nilalaman ng iyong slider.

en: Background Overlay Color
fil: Kulay ng Overlay ng Background

en: Use the color picker to choose a color for the background overlay.
fil: Gamitin ang color picker upang pumili ng kulay para sa background overlay.

en: Use Text Overlay
fil: Gumamit ng Text Overlay

en: When enabled, a background color is added behind the slider text to make it more readable atop background images.
fil: Kapag ininable, isang background color ang idadagdag sa likod ng slider text para maging mas madali itong basahin sa itaas ng mga background image.

en: Text Overlay Color
fil: Kulay ng Text Overlay

en: Use the color picker to choose a color for the text overlay.
fil: Gamitin ang color picker upang pumili ng kulay para sa text overlay.

en: Slide Image Vertical Alignment
fil: Patayong Pagkakahanay sa Larawan ng Slide

en: This setting determines the vertical alignment of your slide image. Your image can either be vertically centered, or aligned to the bottom of your slide.
fil: Tinutukoy ng setting na ito ang patayong pagkakahanay ng larawan ng iyong slide. Maaaring nakapatayo sa gitna ang iyong larawan, o nakahanay sa ibaba ng iyong slide.

en: Slide Video
fil: Video ng Slide

en: If defined, this video will appear to the left of your slide text. Enter youtube or vimeo page url, or leave blank for a text-only slide.
fil: Kung natukoy, ang video ng slide ay lilitaw sa kaliwang bahagi ng text ng slide. Mag-upload ng page URL ng Youtube o Vimeo o iwanang blangko para sa slide na text lang ang laman.

en: If you have a slide image defined, input your HTML ALT text for the image here.
fil: Kung may natukoy kang larawan ng slide, ilagay ang iyong alternatibong text ng larawan para sa larawan, dito.

en: Here you can choose whether your text is light or dark. If you have a slide with a dark background, then choose light text. If you have a light background, then use dark text.
fil: Dito, mapipili mo kung ang iyong text ay madilim o hindi. Kung may slide ka na madilim ang background, pumili ng text na hindi madilim. Kung hindi madilim ang background mo, gumamit ng madilim na text.

en: Background Video MP4
fil: Video sa Background .MP4

en: Choose a Background Video MP4 File
fil: Pumili ng .MP4 na File ng Video sa Background

en: Set As Background Video
fil: I-set bilang Video sa Background

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .MP4 version here. <b>Important Note: Video backgrounds are disabled from mobile devices. Instead, your background image will be used. For this reason, you should define both a background image and a background video to ensure best results.</b>
fil: Ang lahat ng video ay dapat ma-upload sa parehong .MP4 at .WEBM na format upang matiyak ang ganap na pagiging compatible nito sa lahat ng browser. I-upload ang bersyong .MP4 dito. Mahalagang Paalala: Naka-disable ang mga video sa background sa mga mobile device at sa halip, ang iyong larawan sa background ang gagamitin. Dahil dito, kailangan mong magtukoy ng larawan sa background at video sa background para sa mga pinakamagandang resulta.

en: Background Video Webm
fil: Video sa Background .WEBM

en: Choose a Background Video WEBM File
fil: Pumili ng .WEBM na File ng Video sa Background

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .WEBM version here. <b>Important Note: Video backgrounds are disabled from mobile devices. Instead, your background image will be used. For this reason, you should define both a background image and a background video to ensure best results.</b>
fil: Ang lahat ng video ay dapat ma-upload sa parehong .MP4 at .WEBM na format upang matiyak ang ganap na pagiging compatible nito sa lahat ng browser. I-upload ang bersyong .MP4 dito. Mahalagang Paalala: Naka-disable ang mga video sa background sa mga mobile device at sa halip, ang iyong larawan sa background ang gagamitin. Dahil dito, kailangan mong magtukoy ng larawan sa background at video sa background para sa mga pinakamagandang resulta.

en: Background Video Width
fil: Lapad ng Video sa Background

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact width (in pixels) of your video here.
fil: Upang maitama ang laki ng mga video, kailangan mong ilagay ang eksaktong lapad (sa pixels) ng iyong video, dito.

en: Background Video Height
fil: Taas ng Video sa Background

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact height (in pixels) of your video here.
fil: Upang maitama ang laki ng mga video, kailangan mong ilagay ang eksaktong taas (sa pixels) ng iyong video, dito.

en: Pause Video
fil: I-pause ang Video

en: Allow video to be paused by other players when they begin playing
fil: Payagan ang ibang mga player na i-pause ang video kapag nakapagsimula na silang maglaro

en: Input your main slide text content here.
fil: Ilagay ang pangunahing content ng slide dito.

en: Arrows Custom Color
fil: Custom na Kulay ng mga Arrow

en: Dot Nav Custom Color
fil: Custom na Kulay ng Dot Nav

en: This will change the label of the slide in the builder for easy identification.
fil: Ito ay baguhin ang mga label ng mga slide sa tagabuo ng para sa madaling pagkakakilanlan.

en: Text Overlay Border Radius
fil: Radius ng Border ng Text Overlay

en: Post Slider
fil: Slider ng Post

en: Posts Number
fil: Bilang ng mga Post

en: Choose how many posts you would like to display in the slider.
fil: Pumili kung gaano karami ang post na gusto mong ipakita sa slider.

en: Include Categories
fil: Isama ang mga Kategorya

en: Choose which categories you would like to include in the slider.
fil: Piliin kung ang ang mga kategoryang gusto mong isama sa slider.

en: Order By
fil: Mag-order sa Petsang

en: Date: new to old
fil: Petsa: mula sa bago hanggang sa luma

en: Date: old to new
fil: Petsa: mula sa luma hanggang sa bago

en: Title: a-z
fil: Titulo: a-z

en: Title: z-a
fil: Titulo: z-a

en: Here you can adjust the order in which posts are displayed.
fil: Dito maaari mong i-adjust ang pagkakasunood-sunod ng kung saan mo gustong ipakita ang mga post.

en: Show Read More Button
fil: Ipakita ang Button ng Read More

en: This setting will turn on and off the read more button.
fil: Ang setting na ito ang mag-o-on at mag-o-off sa button ng read more.

en: Define the text which will be displayed on "Read More" button. leave blank for default ( Read More )
fil: Tukuyin ang text na ipapakita sa button ng \"Read More\". Iwanang walang laman ito para sa default ( Read More )

en: Content Display
fil: Display ng Mga Nilalaman

en: Show Excerpt
fil: Ipakita ang Sipi

en: Show Content
fil: Ipakita ang Content

en: Showing the full content will not truncate your posts in the slider. Showing the excerpt will only display excerpt text.
fil: Ang pagpapakita sa lahat ng nilalaman ay hindi papaikliin ang iyong mga post sa slider. Ang pagpapakita sa excerpt ay ipapakita lamang ang text ng excerpt.

en: Use Post Excerpt if Defined
fil: Gumamit ng Post Excerpt pag Natukoy Na

en: Disable this option if you want to ignore manually defined excerpts and always generate it automatically.
fil: I-disable ang opsyon na ito kapag nais mong tanggalin ang manwal na tinukoy na  mga excerpt at laging awtomatik itong i-generate.

en: Automatic Excerpt Length
fil: Haba ng Awtokmatik na Excerpt

en: Define the length of automatically generated excerpts. Leave blank for default ( 270 )
fil: Tukiyin ang haba ng mga awtomatik na nai-generate na mga excerpt. Iwanang walang laman para sa default ( 270 )

en: Show Post Meta
fil: Ipakita ang Meta ng Post

en: This setting will turn on and off the meta section.
fil: Ang setting na ito ang mag-o-on ay mag-o-off ng meta section.

en: Choose a Background
fil: Pumili ng Background

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to use as the background for the slider.
fil: I-upload ang iyong gustong imahe, o i-type ang URL ng imaheng gusto mong gamiting background ng slider.

en: Show Featured Image
fil: Ipakita ang Tinatampok ng Larawan

en: This setting will turn on and off the featured image in the slider.
fil: Ang setting na ito ang mag-o-on ay mag-o-off sa tampok na imahe ng slider.

en: Select how you would like to display the featured image in slides
fil: Piliin kung paano mo nais ipakita ang tampok na imahe sa mga slide

en: Show Image On Mobile
fil: Ipakita ang Imahe sa Mobile

en: by %s
fil: ni %s

en: Testimonial Portrait
fil: Larawan ng nagbibigay ng Testimonial

en: Testimonial Description
fil: Paglalarawan sa Testimonial

en: Testimonial Author
fil: Sumulat ng Testimonial

en: Testimonial Meta
fil: Meta ng Testimonial

en: Author Name
fil: Pangalan ng May-sulat

en: Input the name of the testimonial author.
fil: Ilagay ang pangalan ng may-sulat ng testimonial.

en: Job Title
fil: Posisyon sa Trabaho

en: Input the job title.
fil: Ilagay ang posisyon sa trabaho.

en: Company Name
fil: Pangalan ng Kompanya

en: Input the name of the company.
fil: Ilagay ang pangalan ng kompanya.

en: Author/Company URL
fil: URL ng May-sulat/Kompanya

en: Input the website of the author or leave blank for no link.
fil: Ilagay ang website ng may-sulat o iwanang blangko kung walang link.

en: URLs Open
fil: Bubukas ang mga URL

en: Choose whether or not the URL should open in a new window.
fil: Piliin kung dapat magbukas ang URL sa isang bagong window o hindi.

en: Portrait Image URL
fil: URL ng Portrait na Larawan

en: Quote Icon
fil: Quote na Icon

en: Visible
fil: Nakikita

en: Hidden
fil: Nakatago

en: Choose whether or not the quote icon should be visible.
fil: Piliin kung dapat makita ang quote na icon o hindi.

en: Use Background Color
fil: Gamitin ang Kulay sa Background

en: Here you can choose whether background color setting below should be used or not.
fil: Dito, mapipili mo kung dapat gamitin ang setting ng kulay ng background o hindi.

en: Here you can define a custom background color for your CTA.
fil: Dito, maaari kang pumili ng custom na kulay ng background para sa iyong call to action.

en: This will adjust the alignment of the module text.
fil: Ia-adjust nito ang pagkakahanay ng text ng modyul.

en: Quote Icon Color
fil: Kulay ng Icon ng Quote

en: Portrait Border Radius
fil: Radius ng Border ng Larawan

en: Portrait Width
fil: Lapad ng Larawan

en: Portrait Height
fil: Taas ng Larawan

en: Pricing Tables
fil: Mga Talahanayan sa Pagpepresyo

en: Pricing Table
fil: Lista ng Presyo

en: Pricing Heading
fil: Subhead sa Pagpepresyo

en: Pricing Title
fil: Pamagat sa Pagpepresyo

en: Pricing Subtitle
fil: Subtitle ng Presyo

en: Pricing Top
fil: Itaas na Bahagi ng Pagprepresyo

en: Price
fil: Presyo

en: Frequency
fil: Dalas

en: Pricing Content
fil: Nilalaman ng Pagpepresyo

en: Pricing Item
fil: Item ng Presyo

en: Excluded Item
fil: Hindi Isinamang Item

en: Pricing Button
fil: Button sa Pagprepresyo

en: Featured Table
fil: Tampok na Talahanayan

en: Subheader
fil: Subhead

en: Featured Table Background Color
fil: Kulay ng Background ng Tampok na Talahanayan

en: Table Header Background Color
fil: Kulay ng Background ng Header ng Talahanayan

en: Featured Table Header Background Color
fil: Kulay ng Background ng Tampok na Header ng Talahanayan

en: Featured Table Header Text Color
fil: Kulay ng Text ng Tampok na Header ng Talahanayan

en: Featured Table Subheader Text Color
fil: Kulay ng Text ng Tampok na Subhead ng Talahanayan

en: Featured Table Price Color
fil: Kulay ng Tampok na Talahanayan ng Presyo

en: Featured Table Body Text Color
fil: Kulay ng Text sa Body ng Tampok na Talahanayan

en: Show Bullet
fil: Ipakita ang Dot

en: Bullet Color
fil: Kulay ng Dot

en: Featured Table Bullet Color
fil: Kulay ng Dot sa Tampok na Talahanayan

en: Remove Featured Table Drop Shadow
fil: Alisin ang Drop Shadow sa Tampok na Talahanayan

en: Center List Items
fil: Igitna ang Lista ng mga Item

en: New Pricing Table
fil: Bagong Lista ng Presyo

en: Pricing Table Settings
fil: Mga Setting ng Lista ng Presyo

en: Make This Table Featured
fil: Gawing Tinatampok ang Listang Ito

en: Featuring a table will make it stand out from the rest.
fil: Kapag tinampok ang lista, mapapansin ito nang husto.

en: Define a title for the pricing table.
fil: Lagyan ng pamagat ang lista ng presyo.

en: Define a sub title for the table if desired.
fil: Lagyan ng sub title ang lista kung gusto mo

en: Input your desired currency symbol here.
fil: IIlagay ang gusto mong simbolo ng currency dito.

en: Per
fil: Bawat

en: If your pricing is subscription based, input the subscription payment cycle here.
fil: Kung batay sa subscription ang iyong pagpepresyo, ilagay ang panahon ng pagbabayad ng subscription, dito.

en: Input the value of the product here.
fil: Ilagay ang presyo ng produkto dito.

en: Input the destination URL for the signup button.
fil: Ilagay ang URL ng destinasyon ng signup na button.

en: Adjust the text used from the signup button.
fil: I-adjust ang text na ginagamit sa signup na button.

en: Input a list of features that are/are not included in the product. Separate items on a new line, and begin with either a + or - symbol:
fil: Maglagay ng listahan ng mga tampok na kasama/hindi kasama sa produkto. Ihiwalay ang mga item sa bagong hanay at magsimula gamit ang simbolong + o -

en: Excluded option
fil: Opsyon na hindi kasama

en: Promo Description
fil: Paglalarawan

en: Promo Button
fil: Button

en: Promo Title
fil: Titulo ng Promo

en: Input your value to action title here.
fil: Ilagay ang pamagat ng value to action, dito.

en: Input the destination URL for your CTA button.
fil: Ilagay ang URL ng destinasyon ng button ng iyong call to action.

en: Input your desired button text, or leave blank for no button.
fil: Ilagay ang gusto mong text ng button o iwanang blangko kung walang button.

en: Input the destination URL for your button.
fil: Ilagay ang destinasyong URL para sa iyong buton.

en: Input your desired button text.
fil: Ilagay ang nais mong text ng button.

en: Button alignment
fil: Pagkakahanay ng button

en: Here you can define the alignemnt of Button
fil: Dito maaari mong itakda ang pagkakahanay ng Button

en: Audio Cover Art
fil: Larawan sa tabi ng Audio

en: Audio Content
fil: Nilalaman ng Audio

en: Audio Title
fil: Titulo ng Audio

en: Audio Meta
fil: Meta ng Audio

en: Player Buttons
fil: Mga Button ng Player

en: Player Timer
fil: Timer ng Player

en: Player Sliders
fil: Mga Slider ng Player

en: Player Sliders Current
fil: Kasalukuyang Mga Player Slider

en: Upload an audio file
fil: Mag-uplod ng audio file

en: Choose an Audio file
fil: Pumili ng Audio file

en: Set As Audio for the module
fil: I-set bilang Audio ng modyul

en: Define the audio file for use in the module. To remove an audio file from the module, simply delete the URL from the settings field.
fil: Tukuyin ang audio file na gagamitin sa modyul na ito. Upang makapag-alis ng audio file sa modyul, i-delete lang ang URL mula sa field ng mga setting.

en: Define a title.
fil: Maglagay ng pamagat.

en: Artist Name
fil: Pangalan ng Artist

en: Define an artist name.
fil: Maglagay ng pangalan ng artist.

en: Album name
fil: Pangalan ng album

en: Define an album name.
fil: Maglagay ng pangalan ng album.

en: Cover Art Image URL
fil: URL ng Larawan ng Cover Art

en: Define a custom background color for your module, or leave blank to use the default color.
fil: Tumukoy ng custom na kulay ng background para sa modyul mo, o iwanang blangko upang gamitin ang default na kulay.

en: Email Optin
fil: Optin Email

en: Subscribe
fil: Mag-subscribe

en: Newsletter Description
fil: Paglalarawan ng Newsletter

en: Newsletter Form
fil: Form ng Newsletter

en: Newsletter Fields
fil: Mga Field ng Newsletter

en: Newsletter Button
fil: Button ng Newsletter

en: Select the list
fil: Piliin ang listahan

en: Service Provider
fil: Tagahatid-serbisyo (Service Provider)

en: Here you can choose a service provider.
fil: Dito, makakapili ng ng tagahatid-serbisyo.

en: Feed Title
fil: Pamagamt ng Feed

en: Enter <a href="%1$s" target="_blank">Feed Title</a>.
fil: Ilagay ang <a href="%1$s" target="_blank">Feed Title</a>.

en: MailChimp lists
fil: Mga listahan ng MailChimp

en: Here you can choose MailChimp list to add customers to. If you don't see any lists here, you need to make sure MailChimp API key is set in %1$s and you have at least one list on a MailChimp account. If you added new list, but it doesn't appear here, activate 'Regenerate MailChimp Lists' option in %1$s.%2$s
fil: Dito ay maaari mong piliin ang MailChimp list para doon magdagdag ng mga customer. Kung wala kang nakitang kahit anong list dito, kailangan mong siguraduhing ang MailChimp API key ay naka-set sa %1$s at mayroon kang kahit isang account sa MailChimp. Kapag nagdagdag ka ng bagong list, ngunit hindi ito lumabas dito, i-activate ang 'Regenerate MailChimp Lists' na opsyon sa %1$s.%2$s

en: valentis Plugin Options
fil: valentis Mga Opsyon ng Plugin

en: Don't forget to disable it once the list has been regenerated.
fil: Huwag kalimutang i-disable ito kapag ang listahan ay na-generate na.

en: Aweber lists
fil: Mga listahan ng Aweber

en: Here you can choose Aweber list to add customers to. If you don't see any lists here, you need to make sure Aweber is set up properly in %1$s and you have at least one list on a Aweber account. If you added new list, but it doesn't appear here, activate 'Regenerate Aweber Lists' option in %1$s.%2$s
fil: Dito ay maaari mong piliin ang Aweber list para doon magdagdag ng mga customer. Kung wala kang nakitang kahit anong list dito, kailangan mong siguraduhing ang Aweber ay naka-setup ng maayos at mayroon kang kahit isang account. Kapag nagdagdag ka ng bagong list, ngunit hindi ito lumabas dito, i-activate ang 'Regenerate Awever Lists' na opsyon sa %1$s.%2$s

en: Choose a title of your signup box.
fil: Pumili ng pamagat para sa iyong signup box.

en: Here you can change the text used for the signup button.
fil: Dito, maaari mong palitan ang text na ginamit para sa signup na button.

en: Here you can adjust the alignment of your text.
fil: Dito, maaari mong i-adjust ang pagkakahanay sa iyong text.

en: Form Field Background Color
fil: Kulay ng Background ng Field sa Form

en: Form Field Text Color
fil: Kulay ng Text sa Field ng Form

en: Focus Background Color
fil: Kulay ng Focus Background

en: Focus Text Color
fil: Kulay ng Focus Text

en: Use Focus Border Color
fil: Gumamit ng kulay sa Focus Border

en: Focus Border Color
fil: Kulay ng Focus Border

en: Login Fields
fil: Mga Login Field

en: Login Button
fil: Button ng Login

en: Choose a title of your login box.
fil: Pumili ng pamagat para sa iyong login box.

en: Redirect To The Current Page
fil: Muling Idirekta sa Kasalukuyang Page

en: Here you can choose whether the user should be redirected to the current page.
fil: Dito, maaari mong piliin kung dapat muling idirekta ang user sa kasalukuyang page o hindi.

en: Logged in as %1$s
fil: Naka-login bilang %1$s

en: Portfolio Image
fil: Larawan sa Portfolio

en: Portfolio Title
fil: Pamagat ng Portfolio

en: Portfolio Post Meta
fil: Post Meta sa Portfolio

en: Choose your desired portfolio layout style.
fil: Piliin ang gusto mong estilo ng layout ng portfolio.

en: Define the number of projects that should be displayed per page.
fil: Tukuyin ang bilang ng mga proyektong dapat ipakita sa bawat page.

en: Select the categories that you would like to include in the feed.
fil: Piliin ang mga kategorya na gusto mong isama sa feed.

en: Show Title
fil: Ipakita ang Pamagat

en: Turn project titles on or off.
fil: I-on o i-off ang mga pamagat ng proyekto.

en: Show Categories
fil: Ipakita ang mga Kategorya

en: Turn the category links on or off.
fil: I-on o i-off ang mga link ng kategorya.

en: Filterable Portfolio
fil: Nafi-filter na Portfolio

en: Portfolio Filters
fil: Mga Filter ng Portfolio

en: Active Portfolio Filter
fil: Aktibong Filter ng Portfolio

en: Portfolio Pagination
fil: Pagination ng Portfolio

en: Bar Counters
fil: Mga Bar Counter

en: Percent
fil: Porsiyento

en: Counter Title
fil: Pamagat ng Counter

en: Counter Container
fil: Lalagyan ng Counter

en: Counter Amount
fil: Numero ng Counter

en: This will adjust the color of the empty space in the bar (currently gray).
fil: Ia-adjust nito ang kulay ng espasyong walang laman sa bar (kasalukuyang kulay gray).

en: Bar Background Color
fil: Kulay ng Background ng Bar

en: This will change the fill color for the bar.
fil: Papalitan nito ang kulay na pampuno (fill color) para sa bar.

en: Use Percentages
fil: Gumamit ng mga simbolo ng Porsiyento

en: Bar Top Padding
fil: Padding sa Ibabaw ng Bar

en: Bar Bottom Padding
fil: Padding sa Ilalim ng Bar

en: Border Radius
fil: Radius ng Border

en: New Bar Counter
fil: Bagong Bar Counter

en: Bar Counter Settings
fil: Mga Setting ng Bar Counter

en: Input a title for your bar.
fil: Maglagay ng pamagat para sa iyong bar.

en: Define a percentage for this bar.
fil: Tumukoy ng porsiyento para sa bar na ito.

en: Label Color
fil: Kulay ng Label

en: Percentage Color
fil: Kulay ng simbolo ng Porsiyento

en: Circle Counter
fil: Mga Circle Counter

en: Number
fil: Numero

en: Percent Container
fil: Lalagyan ng Percent

en: Circle Counter Title
fil: Pamagat ng Circle Counter

en: Percent Text
fil: Text ng Percent

en: Input a title for the circle counter.
fil: Maglagay ng pamagat ng circle counter.

en: Define a number for the circle counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.). <strong>Note: You can use only natural numbers from 0 to 100</strong>
fil: Tumukoy ng isang numero para sa circle counter. (Huwag isama ang simbolo ng porsiyento, gamitin ang opsyon sa ibaba.). Tandaan: Mga natural na numero lang na mula 0 hanggang 100 ang maaari mong gamitin.

en: Percent Sign
fil: Simbolo ng Porsiyento

en: Here you can choose whether the percent sign should be added after the number set above.
fil: Dito, maaari mong piliin kung dapat idagdag ang simbolo ng porsiyento o hindi, pagkatapos ng numerong nakatakda sa itaas.

en: Circle Color Opacity
fil: Labo ng Kulay ng Circle

en: Number Counter
fil: Counter ng Numero

en: Number Counter Title
fil: Pamagat ng Counter ng Numero

en: Input a title for the counter.
fil: Lagyan ng pamagat ang counter.

en: Define a number for the counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.)
fil: Tumukoy ng numero para sa counter. (uwag isama ang simbolo ng porsiyento, gamitin ang opsyon sa ibaba.)

en: Counter Text Color
fil: Kulay ng Text ng Counter

en: Here you can choose whether your title text should be light or dark. If you are working with a dark background, then your text should be light. If your background is light, then your text should be set to dark.
fil: Dito, maaari mong piliin kung ang pamagat na text ay dapat madilim o hindi. Kung madilim ang background mo, hindi dapat madilim ang text mo. Kung hindi madilim ang background mo, madilim dapat ang text mo.

en: Toggle
fil: Pagpalit-palitin (Toggle)

en: Open Toggle
fil: Buksan ang Toggle

en: Toggle Title
fil: Pamagat ng Toggle

en: Toggle Icon
fil: Icon ng Toggle

en: Toggle Content
fil: Nilalaman ng Toggle

en: Open Toggle Background Color
fil: Kulay ng Background ng Bukas ng Toggle

en: Open Toggle Text Color
fil: Kulay ng Text ng Bukas na Toggle

en: Closed Toggle Background Color
fil: Kulay ng Background ng Saradong Toggle

en: Closed Toggle Text Color
fil: Kulay ng Text ng Saradong Toggle

en: The toggle title will appear above the content and when the toggle is closed.
fil: Ang pamagat ng pagpapalit (toggle) ay lilitaw sa itaas ng content at kapag isinara ang toggle.

en: State
fil: Katayuan

en: Close
fil: Isara

en: Open
fil: Buksan

en: Choose whether or not this toggle should start in an open or closed state.
fil: Piliin kung dapat magsimula ang pagpapalit (toggle) na ito sa isang bukas o nakasasarang kalagayan.

en: Contact Form
fil: Form sa Pakikipag-ugnayan

en: Form Field
fil: Field sa Form

en: Contact Title
fil: Pamagat ng Contact

en: Contact Button
fil: Button ng Contact

en: Form Fields
fil: Mga Form Field

en: Message Field
fil: Field ng Mensahe

en: Captcha Field
fil: Field ng Captcha

en: Captcha Text
fil: Text ng Captcha

en: Display Captcha
fil: Ipakita ang Captcha

en: Turn the captcha on or off using this option.
fil: I-on o i-off ang Captcha gamit ang opsyong ito.

en: Input the email address where messages should be sent.<br /><br /> Note: email delivery and spam prevention are complex processes. We recommend using a delivery service such as <a href="%1$s">Mandrill</a>, <a href="%2$s">SendGrid</a>, or other similar service to ensure the deliverability of messages that are submitted through this form
fil: Ilagay ang email address kung saan dapat ipadala ang mga mensahe.<br /><br /> Paalala: ang pagpapadala ng email at paghadlang sa spam ay mga magulong proseso. Minumungkahi naming gumamit ng serbisyo sa pagpapadala tulad ng <a href="%1$s">Mandrill</a>, <a href="%2$s">SendGrid</a>, o iba pang kahalintulad ng serbisyo upang masigurado ang pagpapadala ng mga mensahe na naisusumite sa form na ito

en: Define a title for your contact form.
fil: Lagyan ng pangalan ang iyong form sa pakikipag-ugnayan.

en: Message Pattern
fil: Pattern ng Message

en: Here you can define the custom pattern for the email Message. Fields should be included in following format - <strong>%%field_id%%</strong>. For example if you want to include the field with id = <strong>phone</strong> and field with id = <strong>message</strong>, then you can use the following pattern: <strong>My message is %%message%% and phone number is %%phone%%</strong>. Leave blank for default.
fil: Dito ay maaari mong tukuyin ang cutsom na pattern para sa Mensaheng email. Ang mga field ay dapat isama gamit ang sumusunod na format - <strong>%%field_id%%</strong>. Halimbawa kung gusto mong isama ang field na may id <strong>phone</strong> at field na may id = <strong>message</strong>, maaari mong gamitin ang sumusunod ern: <strong>Ang mensahe ko ay %%message%% at ang phone number ko ay %%phone%%</strong>. Iwanang walang laman para sa default.

en: Enable Redirect URL
fil: I-enable ang Redirect URL

en: Redirect users after successful form submission.
fil: I-redirect ang mga user pagkatapos ng matagumpay na pagpapasa ng form.

en: Type the Redirect URL
fil: I-type ang Redirect URL

en: Success Message
fil: Mensahe ng Tagumpay

en: Type the message you want to display after successful form submission. Leave blank for default
fil: I-type ang mensaheng gusto mong ipakita pagkatapos ng matagumpay na pagpapasa ng form.

en: Form Background Color
fil: Kulay ng Background ng Form

en: Input Border Radius
fil: Radius ng Input Border

en: Make sure you entered the captcha.
fil: Tiyaking nailagay mo ang captcha.

en: Make sure you fill in all required fields.
fil: Siguraduhing pinunan mo ang lahat ng kailangang field.

en: Invalid Email.
fil: Di-wastong Email.

en: Please refresh the page and try again.
fil: Pakirefresh ang pahina at subukang muli.

en: New Message From %1$s%2$s
fil: Bagong Mensahe Mula Kay %1$s%2$s

en: New Field
fil: Bagong Field

en: Field Settings
fil: Mga Setting ng Field

en: Field ID
fil: ID ng Field

en: Define the unique ID of this field. You should use only English characters without special characters and spaces.
fil: Tukuyin ang unique na ID ng field na ito. Dapat ay mga Karakter na English na walang spesyal na mga karakter at space.

en: Email Field
fil: Field ng Email

en: Choose the type of field
fil: Piliin ang klase ng field

en: Required Field
fil: Kailangang Field

en: Define whether the field should be required or optional
fil: Tukuyin kung ang field ba ay kinakailangan o opsyonal lamang

en: Make Fullwidth
fil: Gawing Fullwidth

en: If enabled, the field will take 100% of the width of the content area, otherwise it will take 50%
fil: Kapag ininable, ang field ay sasakupin ang 100% ng lapad ng content are, kung hindi ay sasakop naman ito ng 50%

en: Orientation
fil: Kaayusan

en: Choose which side of the page your sidebar will be on. This setting controls text orientation and border position.
fil: Piliin kung saang gilid ng page ilalagay ang sidebar. Kinokontrol ng setting na ito ang kaayusan ng border ng text at ang posisyon ng border.

en: Widget Area
fil: Dako ng Widget

en: Select a widget-area that you would like to display. You can create new widget areas within the Appearances > Widgets tab.
fil: Pumili ng dako ng widget na gusto mong ipakita. Maaari kang gumawa ng mga bagong dako ng widget sa tab na Mga Anyo > Widget.

en: Remove Border Separator
fil: Alisin ang Separator ng Border

en: Don't Show Divider
fil: Huwag Ipakita ang divider

en: Show Divider
fil: Ipakita ang Divider

en: Color
fil: Kulay

en: This will adjust the color of the 1px divider line.
fil: Ia-adjust nito ang kulay ng 1px na divider line.

en: Visibility
fil: Bisibilidad

en: This settings turns on and off the 1px divider line, but does not affect the divider height.
fil: Ino-on at ino-off ng mga setting na ito ang 1px na divider line ngunit hindi nito naaapektuhan ang taas ng divider.

en: Height
fil: Taas

en: Define how much space should be added below the divider.
fil: Ilagay kung ilan ang idadagdag na agwat sa ilalim ng divider.

en: Divider Style
fil: Estilo ng Divider

en: Divider Position
fil: Posisyon ng Divider

en: Vertically Centered
fil: Patayong Nakagitna

en: Divider Weight
fil: Taas ng Linya ng Divider

en: Hide On Mobile
fil: Itago sa Mobile

en: Person
fil: Tao

en: Member Image
fil: Larawan ng Miyembro

en: Member Description
fil: Paglalarawan sa Miyembro

en: Member Position
fil: Posisyon ng Miyembro

en: Member Social Links
fil: Mga Social Link ng Miyembro

en: Input the name of the person
fil: Ilagay ang pangalan ng tao

en: Position
fil: Posisyon

en: Input the person's position.
fil: Ilagay ang posisyon ng tao

en: Facebook Profile Url
fil: URL ng Profile sa Facebook

en: Input Facebook Profile Url.
fil: Ilagay ang URL ng Profile sa Facebook.

en: Twitter Profile Url
fil: URL ng Profile sa Twitter

en: Input Twitter Profile Url
fil: Ilagay ang URL ng Profile sa Twitter

en: Google+ Profile Url
fil: URL ng Profile sa Google+

en: Input Google+ Profile Url
fil: Ilagay ang URL ng Profile sa Google+

en: LinkedIn Profile Url
fil: URL ng Profile sa LinkedIn

en: Input LinkedIn Profile Url
fil: Ilagay ang URL ng Profile sa LinkedIn

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Icon Hover Color
fil: Kulay ng Icon pag naho-Hover

en: Pagenavi
fil: Navigation ng Pahina

en: Featured Image
fil: Tampok na Imahe

en: Read More Button
fil: Magbasa Pa na Button

en: Choose how much posts you would like to display per page.
fil: Piliin kung gaano karaming post ang gusto mong ipakita sa bawat page.

en: Choose which categories you would like to include in the feed.
fil: Piliin kung aling mga kategorya ang gusto mong isama sa feed.

en: Meta Date Format
fil: Format ng Petsa

en: If you would like to adjust the date format, input the appropriate PHP date format here.
fil: Kung gusto mong i-adjust ang format ng petsa, ilagay ang wastong PHP na format ng petsa dito.

en: This will turn thumbnails on and off.
fil: Io-on at io-off nito ang mga thumbnail.

en: Showing the full content will not truncate your posts on the index page. Showing the excerpt will only display your excerpt text.
fil: Hindi mapuputol ang mga post mo sa index page kapag ipinakita ang buong content. Kapag sipi lang ang ipapakita, siping text mo lang ang makikita.

en: Here you can define whether to show "read more" link after the excerpts or not.
fil: Dito, matutukoy mo kung ipapakita pa ang link na magbasa pa pagkatapos ng mga sipi, o hindi na.

en: Show Author
fil: Ipakita ang May-sulat

en: Turn on or off the author link.
fil: I-on o i-off ang link ng may-sulat.

en: Show Date
fil: Ipakita ang Petsa

en: Turn the date on or off.
fil: I-on o i-off ang Petsa

en: Show Comment Count
fil: Ipakita Bilang ng Komento

en: Turn comment count on and off.
fil: Lumiko count comment on at off.

en: Turn pagination on and off.
fil: I-on at i-off ang bilang ng pahina.

en: Offset Number
fil: Offset na Numero

en: Choose how many posts you would like to offset by
fil: Piliin kung ilang post ang gusto mong i-offset batay sa

en: Featured Image Overlay
fil: Tampok na Image Overlay

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the featured image of a post.
fil: Kapag ininable, isang overlay na kulay at icon ang ipapakita kapag ang mga bisita ay naghover sa ibabaw ng tampok na imahe ng post.

en: Grid Tile Background Color
fil: Kulay ng Background ng Grid Tile

en: Use Dropshadow
fil: Gumamit ng Dropshadow

en: read more...
fil: magbasa pa...

en: read more
fil: magbasa pa

en: Shop
fil: Bumili

en: Product
fil: Produkto

en: Onsale
fil: Ibinebenta

en: Rating
fil: Pagbibigay ng Grado

en: Old Price
fil: Lumang Presyo

en: Recent Products
fil: Mga Bagong Produkto

en: Featured Products
fil: Mga Tinatampok na Produkto

en: Sale Products
fil: Mga Produktong Naka-sale

en: Best Selling Products
fil: Mga Produktong Pinakabinibili

en: Top Rated Products
fil: Mga Produktong Mataas ang Rate

en: Product Category
fil: Kategorya ng Produkto

en: Choose which type of products you would like to display.
fil: Piliin kung anong uri ng mga produkto ang gusto mong ipakita.

en: Control how many products are displayed.
fil: Kontrolin kung gaano karaming produkto ang ipapakita.

en: Choose which categories you would like to include.
fil: Piliin kung aling mga kategorya na nais mong isama.

en: Columns Number
fil: Dami ng Column

en: %1$s Columns
fil: %1$s mga Column

en: Choose how many columns to display.
fil: Pumili kung ilang mga column ang ipapakita.

en: Default Sorting
fil: Default na Pagsasaayos

en: Sort By Popularity
fil: Isaayos batay sa Kasikatan

en: Sort By Rating
fil: Isaayos batay sa Rating

en: Sort By Date
fil: Isaayos batay sa Petsa

en: Sort By Price: Low To High
fil: Isaayos batay sa Presyo: Mura, Pamahal

en: Sort By Price: High To Low
fil: Isaayos batay sa Presyo: Mahal, Pamura

en: Choose how your products should be ordered.
fil: Piliin kung paano dapat isaayos ang iyong mga produkto.

en: Sale Badge Color
fil: Kulay ng Sale Badge

en: Countdown Timer
fil: Timer para sa Countdown

en: Numbers
fil: Mga Numero

en: Container
fil: Lalagyan

en: Timer Section
fil: Seksyon ng Timer

en: Countdown Timer Title
fil: Pamagat ng Timer para sa Countdown

en: This is the title displayed for the countdown timer.
fil: Ito ang ipinapakitang pamagat ng timer para sa countdown timer.

en: Countdown To
fil: Mag-countdown hanggang

en: This is the date the countdown timer is counting down to. Your countdown timer is based on your timezone settings in your <a href="%1$s" target="_blank" title="WordPress General Settings">WordPress General Settings</a>
fil: Ito ang petsa ng countdown timer ay bilangin down sa. Ang iyong countdown timer ay batay sa iyong mga setting ng timezone sa iyong <a href="%1$s" target="_blank" title="WordPress Pangkalahatang mga Setting">WordPress Pangkalahatang mga Setting</a>

en: Here you can define a custom background color for your countdown timer.
fil: Dito, makakapili ka ng custom na kulay ng background ng iyong timer para sa countdown.

en: Map
fil: Mapa

en: Map Center Address
fil: Sentrong Address ng Mapa

en: Enter an address for the map center point, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
fil: Maglagay ng address para sa punto sa sentro ng mapa at mage-geocode ang address at ipapakita sa mapa sa ibaba.

en: Mouse Wheel Zoom
fil: Zoom ng Mouse Wheel

en: Here you can choose whether the zoom level will be controlled by mouse wheel or not.
fil: Dito, mapipili mo kung kokontrolin ng mouse wheel ang antas ng pag-zoon o hindi.

en: Use Grayscale Filter
fil: Gumamit ng Grayscale Filter

en: Grayscale Filter Amount (%)
fil: Pagkatingkad ng Grayscale Filter (%)

en: New Pin
fil: Bagong Pin

en: Pin Settings
fil: Mga Setting ng Pin

en: Map Pin Address
fil: Pin Address ng Mapa

en: Enter an address for this map pin, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
fil: Maglagay ng address para sa pin ng mapang ito at mage-geocode ang address at ipapakita sa mapa sa ibaba.

en: Here you can define the content that will be placed within the infobox for the pin.
fil: Dito, matutukoy mo ang content na ilalagay sa loob ng info box para sa pin.

en: Social Media Follow
fil: Mga Pagsunod sa Social Media

en: Social Follow
fil: I-follow sa Social Media

en: Social Icon
fil: Icon ng Social Media

en: Follow Button
fil: Sundan na Button

en: Link Shape
fil: Hugis ng Link

en: Rounded Rectangle
fil: Nakabilog na Parihaba

en: Circle
fil: Bilog

en: Here you can choose the shape of your social network icons.
fil: Dito, maaari mong piliin ang hugis ng iyong mga icon sa social network.

en: Here you can choose whether or not to include the follow button next to the icon.
fil: Dito, maaari mong piliin kung idadagdag ang sundan na button sa tabi ng icon o hindi.

en: New Social Network
fil: Bagong Social Network

en: Social Network Settings
fil: Mga Setting Social Network

en: Select a Network
fil: Pumili  Network

en: facebook
fil: Facebook

en: Choose the social network
fil: Piliin ang social network

en: Account URL
fil: URL ng Account

en: The URL for this social network link.
fil: Ang URL ng link ng social network na ito.

en: Account Name
fil: Pangalan ng Account

en: The Skype account name.
fil: Ang pangalan Skype account.

en: Skype Button Action
fil: Action Pindutan Skype

en: Chat
fil: Usap-usapan

en: Here you can choose which action to execute on button click
fil: Dito maaari mong piliin kung aling mga pagkilos upang maipatupad sa button click

en: This will change the icon color.
fil: Papalitan nito ang kulay ng icon.

en: Follow
fil: Sundan

en: Post Title
fil: Pamagat ng Post

en: Here you can choose whether or not display the Post Title
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang Pamagat ng Post

en: Show Meta
fil: Ipakita ang Meta

en: Here you can choose whether or not display the Post Meta
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang Post Meta

en: Here you can choose whether or not display the Author Name in Post Meta
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang pangalan ng sumulat sa Post Meta

en: Here you can choose whether or not display the Date in Post Meta
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang Petsa sa Post Meta

en: Date Format
fil: Format ng Petsa

en: Here you can define the Date Format in Post Meta. Default is 'M j, Y'
fil: Dito maaari mong ilagay ang Format ng Petsa sa Post Meta. Ang Default ay 'M j, Y'

en: Show Post Categories
fil: Ipakita ang mga Kategorya ng Post

en: Here you can choose whether or not display the Categories in Post Meta. Note: This option doesn't work with custom post types.
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang mga Kategorya sa Post Meta. Nota: Ang opsyon na ito ay hindi maaari sa mga uri ng custom na post.

en: Show Comments Count
fil: Ipakita ang bilang ng mga komentaryo

en: Here you can choose whether or not display the Comments Count in Post Meta.
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang mga Komentaryo sa Post Meta.

en: Here you can choose whether or not display the Featured Image
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita o hindi ang Tampok na Larawan

en: Featured Image Placement
fil: Paglalagay ng Tampok na Larawan

en: Below Title
fil: Sa Ilalim ng Pamagat

en: Above Title
fil: Sa Ibabaw ng Pamagat

en: Title/Meta Background Image
fil: Larawan sa Background ng Pamagat

en: Here you can choose where to place the Featured Image
fil: Dito maaari kang pumili kung saan ilalagay ang Tampok na Larawan

en: Use Parallax Effect
fil: Gamitin ang Effect na Parallax

en: Here you can choose the orientation for the Title/Meta text
fil: Dito maaari kang pumili ng direksyon ng pagkakahanay para sa text ng Pamagat

en: Here you can choose the color for the Title/Meta text
fil: Dito maaari kang pumili ng kulay para sa text ng Pamagat

en: Use Text Background Color
fil: Gumamit ng kulay sa Text Background

en: Here you can choose whether or not use the background color for the Title/Meta text
fil: Dito maaari kang pumili kung gagamit ng kulay sa background para sa text ng Pamagat o hindi

en: Text Background Color
fil: Kulay ng Text Background

en: 0 comments
fil: 0 Komento

en: 1 comment
fil: 1 Komento

en: comments
fil: Mga Komento

en: Exclude Pages
fil: Huwag Isama ang Mga Pahina

en: Turning this on will exclude Pages from search results
fil: Hindi maisasama ang mga Pahina sa resulta ng search kapag binuksan ito.

en: Exclude Posts
fil: Huwag Isama ang Mga Post

en: Turning this on will exclude Posts from search results
fil: Hindi maisasama ang mga Post mula sa resulta ng search kapag binuksan ito.

en: Exclude Categories
fil: Huwag Isama ang Mga Kategorya

en: Choose which categories you would like to exclude from the search results.
fil: Piliin kung anong kategorya ang nais mong hindi isama sa resulta ng search.

en: Hide Button
fil: Itago ang Buton

en: Turning this on will hide the Search button
fil: Hindi maipapakita ang button ng Search kapag binuksan ito

en: Placeholder Text
fil: Text ng Placeholder

en: Type the text you want to use as placeholder for the search field.
fil: I-type ang text na nais mong gamitin bilang placeholder para sa field ng search.

en: Button and Border Color
fil: Kulay ng Buton at Border

en: Input Field Background Color
fil: Kulay ng Background ng Input Field

en: Placeholder Color
fil: Kulay ng Placeholder

en: Comment
fil: Komento

en: Field border
fil: Border ng field

en: Comments Count
fil: Bilang ng mga Komento

en: Comment Body
fil: Katawan ng Komento

en: Comment Meta
fil: Meta ng Komento

en: Comment Content
fil: Nilalaman ng Komento

en: Comment Avatar
fil: Avatas ng Komento

en: Reply Button
fil: Button ng Pagtugon

en: New Comment Title
fil: Titulo ng Bagong Komento

en: Name Field
fil: Field ng Pangalan

en: Website Field
fil: Field ng Website

en: Submit Button
fil: Button ng Pagsusumite

en: Show author avatar
fil: Ipakita ang avatar ng may-akda

en: Show reply button
fil: Ipakita ang buton ng reply

en: Show comments count
fil: Ipakita ang bilang ng komento

en: Fields Background Color
fil: Kulay ng Background ng mga Field

en: Fields Border Radius
fil: Radius ng Border ng Mga Field

en: Post Navigation
fil: Nabigasyon ng Post

en: Links
fil: Mga Link

en: Previous Link
fil: Nakaraang Link

en: Previous Link Arrow
fil: Arrow ng Naunang Link

en: Next Link
fil: Susunod na Link

en: Next Link Arrow
fil: Arrow ng Susunod na Link

en: In the same category
fil: Sa parehong kategorya

en: Here you can define whether previous and next posts must be within the same taxonomy term as the current post
fil: Dito ay maaari mong tukuyin kung ang nakaraan o susunod na mga post ay dapat na nasa parehong taxonomy term tulad ng kasalukuyang post

en: Custom Taxonomy Name
fil: Custom na Pangalan ng Taxonomy

en: Leave blank if you're using this module on a Project or Post. Otherwise type the taxonomy name to make the 'In the Same Category' option work correctly
fil: Iwanang walang laman kapag ginagamit mo ang module na ito sa Proyekto o Post. Kung hindi naman, i-type ang taxonomy name para paganahin ng maayos ang 'Sa Parehas na Kategorya' na opsyon

en: Hide Previous Post Link
fil: Itago ang Nakaraang Link sa Post

en: Here you can choose whether to hide or show the previous post link
fil: Dito ay maaari mong piliin kung itatago o ipapakita mo ba ang nakaraan na mga link ng post

en: Hide Next Post Link
fil: Itago ang Kasalukuyang Link sa Post

en: Here you can choose whether to hide or show the next post link
fil: Dito ay maaari mong piliin kung itatago o ipapakita mo ba ang susunod na link ng post

en: Previous Link Text
fil: Text ng Nakaraang Link

en: Define custom text for the previous link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
fil: Tukuyin ang custom text para sa nakaraang link. Maaari mong gamitin ang <strong>%title</strong> na variable upang isama ang titulo ng post. Iwanang walang laman para sa default.

en: Next Link Text
fil: Text Para sa Susunod na Link

en: Define custom text for the next link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
fil: Tukuyin ang custom text para sa susunod na link. Maaari mong gamitin ang <strong>%title</strong> na variable upang isama ang titulo ng post. Iwanang walang laman para sa default.

en: Fullwidth Header
fil: Header na Ganap ang Lapad

en: Title Styling
fil: Pag-e-estilo ng Pamagat

en: Subhead Styling
fil: Pag-e-estilo ng Subhead

en: Content Styling
fil: Pag-e-estilo ng Nilalaman

en: Button One
fil: One Button

en: Button Two
fil: Button Dalawang

en: Header Container
fil: Header ng lalagyan

en: Header Image
fil: Imahe ng Header

en: Scroll Down Button
fil: Buton upang Mag-scroll pababa

en: Enter your page title here.
fil: Ilagay ang pamagat ng iyong page dito.

en: Subheading Text
fil: Text ng Subheading

en: If you would like to use a subhead, add it here. Your subhead will appear below your title in a small font.
fil: Kung gusto mong gumamit ng subhead, idagdag ito rito. Lilitaw ang iyong subhead sa ilalim ng iyong pamagat sa maliit na font.

en: Text & Logo Orientation
fil: Paglalagay sa Lugar ng Text & Logo

en: Make Fullscreen
fil: Gawing Fullscreen

en: Here you can choose whether the header is expanded to fullscreen size.
fil: Dito maaari kang pumili kung ang size ng header ay gagawing fullscreen.

en: Show Scroll Down Button
fil: Ipakita ang Button ng Scroll Down

en: Here you can choose whether the scroll down button is shown.
fil: Dito maaari kang pumili kung ipapakita ang button ng scroll down.

en: Choose an icon to display for the scroll down button.
fil: Pumili ng icon na ipapakita para sa button ng scroll down.

en: Scroll Down Icon Color
fil: Kulay ng Icon ng Scroll Down

en: Scroll Down Icon Size
fil: Laki ng Icon ng Scroll Down

en: Title Font Color
fil: Kulay ng Font ng Pamagat

en: Subhead Font Color
fil: Kulay ng Font ng Subhead

en: Content Font Color
fil: Kulay ng Font ng Nilalaman

en: Text Max Width
fil: Max Lapad Text

en: Button %1$s Text
fil: %1$s ng Text sa Button

en: Enter the text for the Button.
fil: I-enter ang text para sa Button.

en: Button %1$s URL
fil: Button para sa %1$s ng URL

en: Enter the URL for the Button.
fil: I-enter ang URL para sa Button.

en: Background Image URL
fil: URL ng Larawan sa Background

en: If enabled, your background images will have a fixed position as your scroll, creating a fun parallax-like effect.
fil: Kung naka-enable, magkakaroon ng mga pirming posisyon ang mga larawan mo sa background habang ikaw ay nag-ii-scroll, na magreresulta sa isang magandang tingnang effect na parallax.

en: Logo Image URL
fil: URL ng Larawan ng Logo

en: Logo Image Alternative Text
fil: Larawan ng Logo Alternative Text

en: Logo Title
fil: Title Logo

en: Text Vertical Alignment
fil: Patayong Pagkakahanay ng Text

en: This setting determines the vertical alignment of your content. Your content can either be vertically centered, or aligned to the bottom.
fil: Ang setting na ito ay tumutukoy sa patayong pagkakahanay ng nilalaman. Ang nilalaman ay maaaring nakagitna na patayo, o nakapantay sa ibaba.

en: Header Image URL
fil: URL ng Larawan ng Header

en: Image Vertical Alignment
fil: Patayong Pagkakahanay ng Larawan

en: This controls the orientation of the image within the module.
fil: Kinokontrol nito ang paglalagay sa lugar ng larawan na nasa module.

en: Fullwidth Menu
fil: Menu na Ganap ang Lapad

en: Menu Link
fil: Link ng Menu

en: Active Menu Link
fil: Aktibong Link ng Menu

en: Dropdown Menu Container
fil: Lalagyan ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Links
fil: Mga Link ng Dropdown Menu

en: Select a menu that should be used in the module
fil: Pumili ng menu na dapat gamitin sa elect module

en: Click here to create new menu
fil: Mag-click dito para makagawa ng bagong menu

en: Sub-Menus Open
fil: Bukas ang mga Sub-Menu

en: Downwards
fil: Pababa

en: Upwards
fil: Pataas

en: Here you can choose the direction that your sub-menus will open. You can choose to have them open downwards or upwards.
fil: Dito, maaari mong piliin ang direksyon sa kung paano bubukas ang iyong mga sub-menu. Maaari mong piliin na maging pababa o pataas ang mga ito.

en: Make Menu Links Fullwidth
fil: Gumawa ng Links Menu Fullwidth

en: Active Link Color
fil: Aktibong Kulay ng Link

en: Dropdown Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Line Color
fil: Kulay ng Linya ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Text Color
fil: Kulay ng Text ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Animation
fil: Animation ng Dropdown na Menu

en: Flip
fil: Baligtarin

en: Mobile Menu Background Color
fil: Kulay ng Background Mobile Menu

en: Mobile Menu Text Color
fil: Kulay ng Mobile Menu Text

en: Fullwidth Slider
fil: Slider na Ganap ang Lapad

en: This setting allows you to turn the navigation arrows on or off.
fil: Sa setting na ito, maaari mong i-on o i-off ang mga arrow sa pagna-navigate.

en: Controls
fil: Mga Kontrol

en: Show Slider Controls
fil: Ipakita ang mga Kontrol ng Slider

en: Hide Slider Controls
fil: Itago ang mga Kontrol ng Slider

en: Disabling this option will remove the circle button at the bottom of the slider.
fil: Kapag naka-disable ang opsyong ito, mawawala ang bilog na button sa ibaba ng slider.

en: Fullwidth Portfolio
fil: Portfolio na Ganap ang Lapad

en: Portfolio Item
fil: Item sa Portfolio

en: Item Title
fil: Titulo ng Item

en: Navigation Arrows
fil: Mga Arrow para sa Nabigasyon

en: Title displayed above the portfolio.
fil: Ipinapakita ang pamagat sa ibabaw ng portfolio.

en: Control how many projects are displayed. Leave blank or use 0 to not limit the amount.
fil: Kontrolin kung gaano karaming proyekto ang ipapakita. Iwanang blangko o gamitin ang 0 upang hindi malimitahan ang dami.

en: Turn the date display on or off.
fil: I-on o i-off ang pagpapakita sa petsa.

en: Automatic Carousel Rotation
fil: Awtomatikong Pag-ikot ng Carousel

en: If you the carousel layout option is chosen and you would like the carousel to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
fil: Kung pinili mo ang carousel na opsyon sa layout at gusto mong awtomatikong mag-slide ang carousel nang hindi na kailangang pindutin ng bisita ang “susunod” na button, i-enable ang opsyong ito at i-adjust ang bilis ng pag-ikot kung gusto mo.

en: Automatic Carousel Rotation Speed (in ms)
fil: Awtomatikong Bilis ng Pag-ikot ng Carousel (sa mileseconds)

en: Here you can designate how fast the carousel rotates, if 'Automatic Carousel Rotation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation. (Ex. 1000 = 1 sec)
fil: Dito, maaari mong itakda kung gaano kabilis iikot ang carousel, kung naka-enable ang opsyong, ‘Awtomatikong Pag-ikot ng Carousel. Kung mas malaki ang bilang, mas matagal ang paghinto sa pagitan ng bawat pag-ikot. (Hal. 1000 = 1 seg)

en: Fullwidth Map
fil: Map na Ganap ang Lapad

en: Fullwidth Code
fil: Code para sa paglaki nang Full-Width

en: Fullwidth Image
fil: Larawan na lumalaki nang Full-Width

en: Open In Lightbox
fil: Buksan sa Lightbox

en: Fullwidth Post Title
fil: Pamagat ng Post na lumalaki nang Full-Width

en: Fullwidth Post Slider
fil: Fullwidth na Slider ng Post

en: Define the text which will be displayed on "Read More" button. Leave blank for default ( Read More )
fil: Tukuyin ang text na ipapakita sa button ng "Read More". Iwanang walang laman ito para sa default ( Read More )

en: Transparent Background Color
fil: Transparent na Kulay ng Background

en: Enabling this option will remove the background color of this section, allowing the website background color or background image to show through.
fil: Pagpapagana ng opsyon na ito ay magtatanggal ng kulay ng background ng seksyon na ito, hinahayaang ipakita ang kulay ng background ng website o larawan sa background.

en: Show Inner Shadow
fil: Ipakita ang Panloob na Shadow

en: Here you can select whether or not your section has an inner shadow. This can look great when you have colored backgrounds or background images.
fil: Dito, maaari mong piliin kung gusto mong may panloob na shadow ang iyong seksyon o wala. Maaaring maging napakaganda nito kapag mayroon kang makulay na mga background o mga larawan sa background.

en: If enabled, your background image will stay fixed as your scroll, creating a fun parallax-like effect.
fil: Kung naka-enable ito, mananatiling nakapirmi ang iyong larawan sa background habang ikaw ay nag-ii-scroll na makakapagbigay ng mangandang, tila parallax na effect.

en: Keep Custom Padding on Mobile
fil: Panatilihin ang Custom na Padding sa Mobile

en: Allow custom padding to be retained on mobile screens
fil: Hayaang manatili ang custom na padding sa mga screen ng mobile

en: Make This Section Fullwidth
fil: Gawin ito Section Fullwidth

en: Use Custom Width
fil: Gamitin ang Custom na Width

en: px
fil: Mga pixel

en: Custom Width
fil: Custom na Width

en: Equalize Column Heights
fil: Pantay-pantayin ang mga Taas ng Column

en: Use Custom Gutter Width
fil: Gamitin Custom kanal Lapad

en: This will change the label of the section in the builder for easy identification when collapsed.
fil: Ito ay magpapalit sa label ng seksyon sa builder para sa madaling pagkilala kapag nai-collapse.

en: Make This Row Fullwidth
fil: Gawin ang laki ng Row na ito na Full-Width

en: Enable this option to extend the width of this row to the edge of the browser window.
fil: Paganahin ang opsyon na ito para mapalaki ang lapad ng row na ito sa gilid ng browser window.

en: Change to Yes if you would like to adjust the width of this row to a non-standard width.
fil: Palitan ng OO kung gusto mong iayos ang lapad ng row na ito sa hindi standard na width.

en: Define custom width for this Row
fil: Itakda ang custom na width para sa Row na ito

en: Enable this option to define custom gutter width for this row.
fil: Paganahin ang pagpipiliang ito upang tukuyin ang pasadyang lapad ng kanal para sa hanay na ito.

en: Adjust the spacing between each column in this row.
fil: Iayos ang pag-aagwat sa pagitan ng bawat column sa row na ito.

en: Keep Column Padding on Mobile
fil: Panatilihin Column padding sa Mobile

en: This will change the label of the row in the builder for easy identification when collapsed.
fil: Ito ay baguhin ang mga label ng mga hilera sa builder para sa madaling pagkakakilanlan kapag pinaliit.

en: Authentication failed. You cannot preview this item.
fil: Nabigo ang pagpapatotoo. Hindi mo maaaring i-preview ang item na ito.

en: Authentication failed. You are not logged in.
fil: Nabigo ang pagpapatotoo. Hindi ka naka-login.

en: Authentication failed. You have no permission to preview this item.
fil: Nabigo ang pagpapatotoo. Ikaw ay walang pahintulot na i-preview ang item na ito.

en: Loading preview...
fil: Nilo-load ang preview ...

en: Link Disabled
fil: Disabled Link

en: During preview, link to different page is disabled
fil: Sa panahon ng preview, link sa ibang pahina ay hindi pinagana

[ctx: Layout type general name]
en: Layouts
fil: Mga Layout

[ctx: Layout item]
en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

[ctx: Audio Module meta information]
en: by <strong>%1$s</strong>
fil: ni <strong>%1$s</strong>

[ctx: number of comments]
en: 1 Comment | %s Comments
fil[0]: 1 Komento
fil[1]: %s Komento
